കടുത്ത ചുമ യാതൊരു മരുന്നും കഴിക്കാതെ 10 മിനിറ്റിൽ മാറ്റിയെടുക്കാം

നമ്മളിൽ മിക്ക ആളുകളെയും ഏറ്റവുമധികം ശല്യപ്പെടുത്തുന്ന ഒന്നാണ് ചുമ. തുടർച്ചയായ ചുമ അസ്വസ്ഥതയുണ്ടാക്കുക മാത്രമല്ല നിങ്ങളുടെ തൊണ്ടയെ പ്രകോപിപ്പിക്കുകയും ഭക്ഷണം ശരിയായി ഇറക്കാൻ പോലും പ്രയാസമുണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. കാലാവസ്ഥയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റത്തിന് പുറമെ, അലർജി അല്ലെങ്കിൽ മലിനീകരണം പോലുള്ള മറ്റ് കാരണങ്ങൾ മൂലവും ചുമ ഉണ്ടാവാം. ദിവസം മുഴുവൻ തുടർച്ചയായി ചുമയ്ക്കുന്നത് തീർച്ചയായും ഒരു സുഖകരമായ അനുഭവമല്ല. എന്നാൽ, കഫം, അലർജനുകൾ എന്നിവ വായിലൂടെ നീക്കം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിനാൽ ഇത് തികച്ചും സാധാരണമാണ്.

 

ചുമ സാധാരണയായി കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം സ്വയം പോകും. എന്നാൽ ഇതിൽ നിന്ന് പെട്ടെന്നുള്ള ആശ്വാസത്തിനായി, നിങ്ങൾക്ക് ഒന്നുകിൽ മരുന്നുകൾ കഴിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ചില ഒറ്റമൂലികൾ പരീക്ഷിക്കാം. നിങ്ങളുടെ ചുമ അകറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന വിക്സ് ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ കാണുന്നതുപോലെ ചെയ്താൽ പൂർണമായി ചുമ ഇല്ലാതാക്കാം കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

https://youtu.be/iNrQ6ijZp-Q

Leave a Reply

Your email address will not be published.