ഇത് ഒരു തവണ പുരട്ടിയാൽ വീണ്ടും വീണ്ടും ഇത് തന്നെ ഉപയോഗിക്കും

തിളങ്ങുന്നതും മനോഹരവുമായ ചർമ്മം വേണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കാത്തവരായി ആരുമില്ല. കുറ്റമറ്റ ചർമ്മത്തിന്, വിപണിയിൽ ലഭ്യമായ വ്യത്യസ്ത തരം ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ നമ്മൾ പരീക്ഷിക്കാറുണ്ട്. തിളക്കമുള്ള ചർമ്മം നൽകുമെന്ന് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന ഏതൊരു ഉൽപ്പന്നത്തിലും നമ്മുടെ കണ്ണുകൾ ഉടക്കാറുണ്ട്. എന്നാൽ നമ്മുടെ ചർമ്മം ആരോഗ്യകരമാകുമ്പോൾ അവ സ്വാഭാവികമായി തിളക്കമുള്ളതായി മാറ്റുമെന്ന വസ്തുത നാം പലപ്പോഴും അവഗണിക്കുന്നു. തിളക്കമുള്ളതും മനോഹരവുമായ ചർമ്മത്തിനുള്ള ഏക മാർഗ്ഗം ചർമ്മം ആരോഗ്യകരമായി നിലനിർത്തുക എന്നതാണ്. നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ കറുത്ത പാടുകൾ ഇല്ലാതാക്കുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ്

 

 

സൗന്ദര്യഗുണങ്ങളുള്ളതിനാൽ പല സൗന്ദര്യവർദ്ധക ഉൽപന്നങ്ങളിലും റോസ് വാട്ടർ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ഇത് ചർമ്മത്തിന്റെ നിറവ്യത്യാസം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന സ്കിൻ ടോണറായിട്ടും ഉപയോഗിക്കുന്നു. റോസ് വാട്ടറിൽ ഫീനൈൽ എത്തനോൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്, ഇത് ഒരു രേതസ് ആണ്. ഇത് ചർമ്മത്തിന്റെ കളങ്കങ്ങളും പാടുകളും കുറയ്ക്കുകയും മുഖക്കുരുവിനെ ചെറുക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. റോസ് വാട്ടർ ചർമ്മത്തിന് സ്വാഭാവിക തിളക്കം നൽകുന്നു. ചർമ്മത്തിന്റെ പി.എച്ച് സന്തുലിതാവസ്ഥ നിലനിർത്താനും ഇത് സഹായിക്കുന്നു. ഏത് തരത്തിലുള്ള ചർമ്മത്തിനും റോസ് വാട്ടർ മികച്ചതാണ്.കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *