ഹാട്രിക് ഹിറ്റ് നേടി പൃഥ്വിരാജ് അടുത്തത് കടുവ

പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരനെ നായകനാക്കി ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ കടുവ അതിന്റെ നിർമ്മാണത്തിന്റെ അവസാന ഘട്ടത്തിലാണ് എന്ന റിപ്പോർട്ടുകൾ വളരെ കുറെ കാലങ്ങൾക്ക് ശേഷം ഷാജി കൈലാസ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ഈ വർഷം ജൂണിലോ ജൂലൈയിലോ ഗംഭീര റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ് പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ നായകനാകുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ സാറ്റലൈറ്റ്, സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശങ്ങൾ വിറ്റു. എന്ന വാർത്തയും വരുന്നു .

 

പ്രമുഖ മലയാളം ചാനലായ സൂര്യ ടിവി ചിത്രത്തിന്റെ സാറ്റലൈറ്റ് അവകാശം ഭീമമായ വിലയ്ക്ക് സ്വന്തമാക്കിയതായി കടുവയോട് അടുത്ത വൃത്തങ്ങൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. മറുവശത്ത്, ഒടിടി ഭീമൻ ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയാണ് സ്ട്രീമിംഗ് അവകാശങ്ങൾ നേടിയത്. ഇത് സംബന്ധിച്ച ഔദ്യോഗിക പ്രഖ്യാപനം ഉടൻ ഉണ്ടാകുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.ആടുജീവിതത്തിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനായി സഹാറ മരുഭൂമിയിലാണ് പൃഥ്വിരാജ് സുകുമാരൻ ഇപ്പോൾ. ബ്ലെസി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ഷെഡ്യൂളിൽ ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് കടുവയിലെ തന്റെ ഭാഗങ്ങളുടെ ഡബ്ബിംഗ് കഴിഞ്ഞിരുന്നു. അടുത്തിടെ, സംവിധായകൻ ഷാജി കൈലാസ് ഈ പ്രോജക്റ്റ് അതിന്റെ അവസാന ഘട്ടത്തിലേക്ക് അടുക്കുകയാണെന്നും ഒരു പ്രധാന പ്രോജക്റ്റ് വരാനിരിക്കുന്നതായും സ്ഥിരീകരിച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.