കാർ അപകടം ജീവൻ തിരിച്ചു കിട്ടിയത് കണ്ടാൽ ഞെട്ടും , ( വീഡിയോ )

നമ്മൾ സാധാരണ കാണാറുള്ള ഒരു പാടിപ്പാടി ആണ് കാർ റൈസിംഗ് അതുപോലെ തന്നെ ബൈക്ക് റൈസിംഗ് എന്നിവ ഉണ്ടാവുന്നത് വളരെ അപകടം നിറഞ്ഞ ഒരു കാര്യം തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ അവർ അതിനുവേണ്ട മുൻകരുതൽ എടുത്തായിരിക്കും , എന്ന ഈ വീഡിയോയിൽ വാഹനങ്ങൾ തമ്മിൽ ഇടിച്ചു അപകടങ്ങൾ ഉണ്ടാവരുത് പതിവാണ് , തലകീഴായി ലാൻഡ് ചെയ്യുകയും തീയും തീപ്പൊരിയും അതിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് തെറിച്ച് ട്രാക്കിൽ തെന്നി വീഴുകയും ചെയ്തതിന് ശേഷം തന്റെ ജീവൻ രക്ഷിക്കാൻ സഹായിച്ച ഫസ്റ്റ് റെസ്‌പോണ്ടർമാരുടെ ടീമിനെ അദ്ദേഹം ഓർക്കുന്നില്ല.

 

 

അഗ്നിശമന സേനാംഗങ്ങൾ തീയണച്ചതും അവന്റെ അവസ്ഥ വിലയിരുത്താൻ ഒരു പാരാമെഡിക്കൽ തന്റെ തലകീഴായി കാറിലേക്ക് ഇഴയുന്നതും അല്ലെങ്കിൽ മേൽക്കൂര മുറിച്ച് അവനെ പുറത്തെടുത്ത് ആംബുലൻസിൽ കയറ്റുന്നതിന് മുമ്പ് സുരക്ഷാ ടീം അവന്റെ കാർ എങ്ങനെ ഉരുട്ടിക്കളഞ്ഞതും അവൻ ഓർക്കുന്നില്ല.അപകടം ഉണ്ടായ നിമിഷങ്ങൾ ആണ് ഇവിടെ പറയുന്നത് , വളരെ അപകടം നിറഞ്ഞ ഒരു ഗെയിമിങ് ആണ് ഇത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.