നിമിഷനേരം കൊണ്ട് നരച്ച മുടി കറുപ്പായിമാറും

പ്രായമായാൽ എല്ലാവരുടെയും മുടി വെളുക്കും എന്ന് സർവ്വസാധാരണമാണ്. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ പ്രായം ആകാതെ ചെറുപ്പക്കാരിൽ വരെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. ഇനി ഇങ്ങനെ വെളുത്ത ഇരിക്കുന്ന മുടി യാതൊരുവിധ സൈഡ് എഫക്ട് കളും ഇല്ലാതെ വീട്ടിൽ തന്നെ ഇരുന്നു കൊണ്ട് എങ്ങനെയാണ് വളരെ പെട്ടെന്ന് ഒരു മിനിറ്റ് കൊണ്ട് തന്നെ കറുപ്പിക്കാൻ സാധിക്കുക എന്നാണ് ഇന്നത്തെ വീഡിയോയിൽ വളരെ വ്യക്തമായി നിങ്ങൾക്കുമുന്നിൽ ചെയ്തു തരാൻ പോകുന്നത്. തലയിൽ ഹെന്ന ഒക്കെ ഉപയോഗിക്കുന്നവർ ഒരുപാട് നേരം ഇത് തലയിലിട്ട് വയ്ക്കുമ്പോൾ ജലദോഷം ചുമ ഒക്കെ വരാനുള്ള സാധ്യത വളരെ കൂടുതലാണ്. ഡൈ ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ തീർച്ചയായും അലർജിയും അതുപോലെ മറ്റുള്ള പ്രശ്നങ്ങളും ഉണ്ടായിരിക്കും.

ചില ആളുകളിൽ ഇത് കുറഞ്ഞിരിക്കും മറ്റു ചില ആളുകളിൽ വളരെ കൂടുതലായി കാണുകയും ചെയ്യുന്നു. ഇനി ഒരു അലർജിയും ഇല്ലാതെ അധികനേരം ഇത് തലയിൽ വയ്ക്കാതെ വളരെ എഫക്ടീവ് ആയ രീതിയിൽ റിസൾട്ട് ലഭിക്കുന്ന മുടി വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ കളർ ചെയ്യുന്ന ഒരു ഹെയർഡൈ ആണ് ഇവിടെ ഉണ്ടാക്കി കാണിക്കുന്നത്. ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു വേണ്ടി 3 ചേരുവകൾ മാത്രം നമുക്ക് മതിയാകും. ആദ്യമേ തന്നെ നമുക്ക് വേണ്ടത് ചെറുനാരങ്ങ ആണ്. ചില ആളുകൾ പറഞ്ഞുകേൾക്കാറുണ്ട് ചെറുനാരങ്ങ തലയിൽ ഉപയോഗിച്ചാൽ അത് വളരെയധികം ദോഷം ആണ് എന്നൊക്കെ. എന്നാൽ അത് തീർത്തും തെറ്റാണ്. തലയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന താരൻ അതുപോലെ ഫംഗസ് തുടങ്ങിയ എല്ലാവിധ പ്രശ്നങ്ങളെയും അകറ്റാൻ ചെറുനാരങ്ങാ നീരിന് സാധ്യമാകുന്നതാണ്. അതുപോലെ മുടി കറുപ്പിക്കുന്നതിനെ ഇത് സഹായിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *