അപൂർവ ശരീര സവിശേഷതകൾ ഈ ആളുകൾക്ക് മാത്രമേ ഉള്ളൂ

ചില അപൂർവ ശരീര സവിശേഷതകൾ ലോകമെമ്പാടുമുള്ള കുറച്ച് ആളുകളിൽ മാത്രമേ ഉള്ളൂ. എല്ലാത്തിനുമുപരി, ഈ ഗ്രഹത്തിൽ ഏകദേശം 9 ദശലക്ഷത്തോളം ജീവിവർഗങ്ങൾ ഉണ്ടെങ്കിലും, മനുഷ്യർ ഒരു പ്രത്യേക ജീവിവർഗമാണ്. “വ്യക്തമായും ഞങ്ങൾക്ക് സമാനതകളുണ്ട്,” ന്യൂയോർക്കിലെ അമേരിക്കൻ മ്യൂസിയം ഓഫ് നാച്ചുറൽ ഹിസ്റ്ററിയിലെ പാലിയോ ആന്ത്രോപോളജിസ്റ്റായ ഇയാൻ ടാറ്റർസാൽ ബിബിസി ഫ്യൂച്ചറിനോട് പറഞ്ഞു. “പ്രകൃതിയിലെ മറ്റെല്ലാ കാര്യങ്ങളുമായി നമുക്ക് സാമ്യമുണ്ട്; ഇല്ലെങ്കിൽ അത് അതിശയകരമായിരിക്കും. എന്നാൽ വ്യത്യാസങ്ങൾ നോക്കേണ്ടതുണ്ട്.”

 

 

സഹകരണ വൈദഗ്ധ്യം മുതൽ കല ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കാനുള്ള കഴിവ് വരെ, ആളുകൾ, നിർവചനം അനുസരിച്ച്, ഒരു തരത്തിലുള്ള ഒന്നാണ്. ഉയരം കൂടിയ മനുഷ്യരും കുറഞ്ഞ മനുഷ്യരും ആണ് നമുടെ നാട്ടിൽ ദാരാളം ഉണ്ട് അങ്ങിനെ ഉള്ള നിരവധി ആളുകളുടെ വീഡിയോ ആണ് ഇത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.