നരച്ച മുടി പൂർണമായി കറുപ്പിക്കാം

 

വളരെ നേരത്തെ തന്നെ ഇന്ന് മിക്ക ആളുകളുടെയും മുടി നരയ്ക്കാറുണ്ട്. ജീവിതശൈലിയും പാരമ്പര്യവുമൊക്കെ ഇതിന് കാരണങ്ങളാണ്. നര അകറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ ഉണ്ട്.മുടി നേരത്തെ നരയ്ക്കുന്നത് പല ആളുകളും നേരിടുന്ന പ്രശ്നമാണ്.
നര കറുപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ ഇതാ. മിക്ക ചെറുപ്പക്കാരും നേരിടുന്ന പ്രധാന സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് അകാല നര. ജീവിത ശൈലിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങളും പാരമ്പര്യവുമൊക്കെ മുടി നേരത്തെ നരയ്ക്കുന്നതിന്റെ ചില കാരണങ്ങളാണ്. എന്നാൽ പ്രകൃതതമായ രീതിയിൽ മുടി നരയ്ക്കുന്നത് മന്ദഗതിയിലാക്കുന്നതിനും നരച്ച മുടി കറുപ്പിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ചില മാർഗ്ഗങ്ങളുണ്ട്.

 

 

നിങ്ങളുടെ മുടിക്ക് നിറം നൽകാനുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയവും മികച്ചതുമായ പ്രകൃതിദത്ത ഉൽപ്പന്നമായി മൈലാഞ്ചി പൊടി അറിയപ്പെടുന്നു. ഈ ‘ഹെയർ കളർ’ സുരക്ഷിതമാണ് എന്നത് കൂടാതെ മുടിയുടെ നര വളരെ ഫലപ്രദമായും വേഗത്തിലും മറയ്ക്കുന്നു.ചൂടുവെള്ളത്തിൽ മൈലാഞ്ചി പൊടി ചേർത്ത് ക്രീം സ്ഥിരത ലഭിക്കുന്നതുവരെ ഇളക്കുക. നിങ്ങളുടെ മുടി വരണ്ടതാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് തൈര് ചേർക്കാം. കയ്യുറകൾ ധരിച്ച് പേസ്റ്റ് നിങ്ങളുടെ മുടിയിൽ പുരട്ടുക (വേരുകൾ മുതൽ അറ്റം വരെ). കറുത്ത മുടിക്കായി ഇത് 2-3 മണിക്കൂർ വരെ സൂക്ഷിക്കുക. മൈലാഞ്ചി ഇലകൾ നരച്ച മുടിയുടെ ചികിത്സയ്ക്ക് മാത്രമല്ല, മുടിയെ മൃദുവും ആരോഗ്യകരവുമാക്കാൻ സഹായിക്കും.കുട്റ്റിഹാൾ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.