മലബന്ധം ഗ്യാസ് ശല്യം ദഹന പ്രശ്‌നം നെഞ്ചെരിച്ചിൽ അൾസർ സുഖപ്പെടുത്തും

ഓരോരുത്തരും അവരുടെ ജീവിതത്തിലെ ചില ഘട്ടങ്ങളിൽ അനുഭവിക്കുന്ന ഒരു സാധാരണ പ്രശ്നമാണ് ആസിഡിറ്റി അഥവാ ആസിഡ് റിഫ്ലക്സ്. നിങ്ങളുടെ ദഹനനാളം ശരിയായി പ്രവർത്തിക്കാതെ വയറിലെ ആസിഡുകൾ അന്നനാളത്തിലേക്കോ ഭക്ഷണ നാളിയിലേക്കോ തിരികെ ഒഴുകുമ്പോൾ ഇത് സംഭവിക്കുന്നു. ഇത് അസിഡിറ്റി എന്ന പേരിൽ നമുക്കറിയാവുന്ന അസ്വസ്ഥതയ്ക്ക് കാരണമാകുന്നു. നിങ്ങളുടെ വയറിലെ ഗ്യാസ്ട്രിക് ഗ്രന്ഥികൾ ആസിഡുകൾ ഉൽ‌പാദിപ്പിക്കുമ്പോൾ മാത്രമേ നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണം ദഹനം ചെയ്യാൻ കഴിയൂ. ഈ ആസിഡുകളുടെ അമിത ഉൽപാദനം അസിഡിറ്റിയിലേക്ക് നയിക്കുന്നു.

 

 

ആസിഡ് റിഫ്ലക്സിന്റെ ഏറ്റവും സാധാരണമായ ലക്ഷണം നിങ്ങളുടെ നെഞ്ചിന് താഴെയായി എരിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുന്നതാണ്. നെഞ്ചെരിച്ചിൽ എന്നും ഇത് അറിയപ്പെടുന്നു. മോശം ഭക്ഷണരീതി ഈ അവസ്ഥയെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു. നമ്മൾ ഹോട്ടലിൽ നിന്നും വാങ്ങുന്ന ഭക്ഷണത്തിൽ നിന്നും ആണ് വളരെ അതികം പ്രശനങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത് , ഇതുപോലെ ഉള്ള ഭക്ഷണങ്ങൾ കഴിച്ചാൽ നമ്മുടെ ശരീരരത്തിൽ വളരെ പലതരത്തിൽ ഉള്ള അസുഖങ്ങൾ വന്നു ചേരുകയും ചെയ്യും , എന്നാൽ ഇവയ്ക്ക് എല്ലാം പൂർണമായ ഒരു പരിഹാരം, നൽക്കുന്ന ഒരു പ്രതിവിധി ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.