വയറ്റിലെ കാന്‍സര്‍ ശരീരം വളരെ മുന്‍കൂട്ടി കാണിച്ചു തരുന്ന ലക്ഷണങ്ങള്‍

പൊതുവേ കണ്ടെത്താൻ വൈകുന്ന കാൻസറാണ് വയറ്റിലുണ്ടാകുന്ന ക്യാൻസർ. സമയത്ത് കണ്ടു പിടിച്ചാൽ പ്രതിവിധി കണ്ടെത്താവുന്നതും വൈകും തോറും രോഗം വഷളാവുകയും ചെയ്യുന്നത് ആണ് ക്യാൻസർ ജീവനെടുക്കാൻ കാരണമാകുന്നത്. നെഞ്ചെരിച്ചിലും ശർദ്ദിയും പതിവ് ആണെങ്കിൽ ഒരു ഡോക്ടറുടെ അഭിപ്രായം തേടുന്നത് ആണ് ഉചിതം എന്ന് വിദഗ്ധർ പറയുന്നു. വയറിലെ കാൻസറിനെ 10 ലക്ഷണങ്ങൾ ഇവ ആണ് ഒന്ന് നെഞ്ചെരിച്ചിലും ദഹനക്കുറവ്. നെഞ്ചെരിച്ചിലും അസിഡിറ്റിയും ഭക്ഷണശേഷം സാധാരണം ആയിരിക്കും.

 

 

പക്ഷേ ഇത് പതിവ് ആണെങ്കിൽ കാര്യം അപകടമാണ് എന്നാണ് ഡോക്ടർമാരുടെ പക്ഷം.വയറിലെ ട്യൂമറിനെ ലക്ഷണം ആയിരിക്കാം ഭക്ഷണശേഷമുള്ള സ്ഥിരമായുള്ള നെഞ്ചെരിച്ചിലും ദഹനക്കുറവും അസിഡിറ്റിയും എന്ന് ആണ് ഡോക്ടർമാർ ചൂണ്ടിക്കാട്ടുന്നത്. ട്യൂമറിൽ നിന്ന് ഉള്ള ശ്രവമാണ് ദഹനത്തെ തടസ്സപ്പെടുത്തുന്നത്. ട്യൂമർ വലുതായാൽ ചെറുകുടലിൽ നിന്നുള്ള ഭക്ഷണത്തെ തടയും. ഭക്ഷണത്തോട് വിരക്തി തോന്നുന്നതും ഇത് കാരണം കൊണ്ട് തന്നെ. ട്യൂമറിൻ്റെ വളർച്ച ഭക്ഷണം അന്നനാളത്തിലൂടെ കുടലിൽ എത്തുന്നത് വയറു നിറഞ്ഞു എന്ന തോന്നലിന് കാരണമാകാം. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുന്നതിന് നിങ്ങൾ ഈ വീഡിയോ തീർച്ചയായും മുഴുവനായി കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published.