മുടി കൊഴിച്ചിൽ മാറി മുടി വളർച്ച ഇരട്ടിയാക്കാൻ ഈ എണ്ണ തേച്ചാൽ മതി

 

 

നല്ല മുടി എന്നതിന് അടിസ്ഥാനമായി പലപ്പോഴും പറയുന്നത് പാരമ്പര്യവും പോഷകവും മുടി സംരക്ഷണവുമെല്ലാമാണ്. മുടി സംരക്ഷണ വഴികളില്‍ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് എണ്ണ മസാജ്. ഓയില്‍ മസാജ് ശിരോചര്‍മത്തിലെ രക്തപ്രവാഹം വര്‍ദ്ധിപ്പിയ്ക്കുന്നു. ഇതിലൂടെയാണ് മുടി വളരാന്‍ വഴിയൊരുക്കുന്നത്. മുടി വളരാന്‍ സഹായിക്കുമെന്ന വാദവുമായി ധാരാളം എണ്ണകള്‍ വിപണിയില്‍ ലഭ്യമാണ്. ഇതൊന്നും വാങ്ങി ഉപയോഗിയ്ക്കണം എന്നില്ല. വീട്ടില്‍ തന്നെ തയ്യാറാക്കാവുന്ന പല എണ്ണകളുമുണ്ട്. യാതൊരു ദോഷവും വരുത്താതെ മുടി വളര്‍ച്ചയ്ക്കും മുടി പ്രശ്‌നങ്ങള്‍ക്കും സഹായിക്കുന്നവ. ഇത്തരത്തില്‍ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിയ്ക്കാവുന്ന ഒരു എണ്ണയെ കുറിച്ചറിയൂ. ഇലകളാണ് ഇതിലെ പ്രധാന ചേരുവകള്‍ മുടികൊഴിച്ചിൽ, മുടികൊഴിച്ചിൽ,

 

മുടി സംബന്ധമായ മറ്റ് പ്രശ്നങ്ങൾ എന്നിവയ്ക്കുള്ള അത്ഭുതകരമായ ചികിത്സയാണ് നേച്ചർ ഷ്യൂറിന്റെ ജോങ്ക് ഓയിൽ ലീച്ച് ഓയിൽ. നേച്ചർ ഷുർ ജോങ്ക് ഓയിൽ 100% ശുദ്ധമായ ജോങ്ക് ഓയിൽ ആണ്, ഇത് മുടി തഴച്ചുവളരാൻ വളരെ ഫലപ്രദമാണ്, മാത്രമല്ല മുടി സംബന്ധമായ അസുഖങ്ങൾ തടയുകയും ചെയ്യുന്നു. രോഗശാന്തി ഗുണങ്ങളാൽ, അലോപ്പീസിയയ്ക്കും കഷണ്ടിയ്ക്കും ചികിത്സിക്കാൻ നേച്ചർ ഷുർ ജോങ്ക് ഓയിൽ ലീച്ച് ഓയിൽ സഹായകമാണ്. ജോങ്ക് ഓയിൽ ലീച്ച് ഓയിൽ പതിവായി ഉപയോഗിക്കുന്നത് മുടികൊഴിച്ചിൽ തടയാനും മുടി വീണ്ടും വളരാനും തലയോട്ടിക്കും മുടിയുടെ തണ്ടിനും പോഷണം നൽകാനും സഹായിക്കുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.