മുഖക്കുരുവും കറുത്ത പാടും പോകാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കുക

ഉറക്കക്കുറവ് അല്ലെങ്കിൽ ഉയർന്ന സമ്മർദ്ദം ഉൾപ്പെടെയുള്ള അനാരോഗ്യകരമായ ജീവിതശൈലിയുടെ ഫലമായി കറുത്ത പാടുകൾ ഉണ്ടാകാം. മതിയായ ഉറക്കവും പോഷകാഹാരവും കറുത്ത പാടുകളെ അകറ്റി നിർത്താൻ സഹായിക്കുമെങ്കിലും, ഇവ നീക്കംചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില എളുപ്പ വഴികൾ വീട്ടിൽ തന്നെയുണ്ട്.വീട്ടിൽ എളുപ്പത്തിൽ ലഭ്യമായ പ്രകൃതിദത്ത ചേരുവകൾ ഉപയോഗിച്ച് കറുത്ത പാടുകൾ അകറ്റുന്നതെങ്ങനെയെന്ന് വിശദീകരിക്കുകയാണ് സെലിബ്രിറ്റി ന്യൂട്രീഷ്യനിസ്റ്റ് റുജുത ദിവേകർ.ചർമ്മ പ്രശ്‌നങ്ങൾ പല വിധത്തിലാണ് നമ്മളെ ബാധിക്കുന്നത്. എന്നാൽ ഇവയിൽ ആത്മവിശ്വാസത്തിന് വരെ കോട്ടം തട്ടുന്ന തരത്തിൽ പ്രതിസന്ധികൾ ഉണ്ടാവുന്നുണ്ട് പലപ്പോഴും. ചർമ്മപ്രശ്‌നങ്ങളെക്കുറിച്ച് പറയുമ്പോൾ,

 

 

പതിവ് പ്രശ്‌നങ്ങളിലൊന്നാണ് കറുത്ത പാടുകൾ. സൂര്യപ്രകാശം മുതൽ ജനിതകശാസ്ത്രം വരെ ഇതിന് കാരണമായേക്കാവുന്ന നിരവധി കാര്യങ്ങളുണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ ജീനുകൾ മാറ്റാൻ കഴിയാത്തതിനാൽ, ശരിയായ വിധത്തിൽ പരിചരിക്കുക എന്നുള്ളതാണ് ആകെ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യം. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇത്തരം അവസ്ഥയിൽ അതിനെ പ്രതിരോധിക്കുന്നതിന് എന്താണ് ചെയ്യേണ്ടത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് അറിഞ്ഞിരിക്കണം. കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published.