മുട്ടുവേദന ഇടുപ്പ് വേദന കഴുത്ത് വേദന ഒരിക്കലും വരില്ല ഇത് ഒരു സ്പൂണ്‍ ഒരു നേരം മതി

 

 

നമ്മൾക്ക്സഹിക്കാൻ വയ്യാത്ത കഴുത്തുവേദനയും നടുവേദനയും ഇന്നത്തെ പൊതുസമൂഹം അനുഭവിച്ചു വരുന്ന ഒരു വലിയ പ്രതിസന്ധി തന്നെയാണ്. ചെറുപ്പക്കാർ തുടങ്ങി മുതിർന്ന വ്യക്തികൾ വരെ ഇന്ന് കഴുത്തുവേദനയുടെയും നടുവേദനയുടെയും പിടിയിൽ അകപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു എന്ന് തന്നെ വേണം പറയാൻ. എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് ഇതിൽ നിന്നും എല്ലാം ഒരു പൂർണമായ ഒരു പ്രതിവിധി നേടാൻ നോക്കുന്നവർ ആയിരിക്കും , ജീവിതശൈലിയുമാണ് കഴുത്തുവേദനയും നടുവേദനയും വർധിച്ചു വരുന്നതിന്റെ പ്രധാന കാരണങ്ങൾ. ആധുനിക സമൂഹം നിഷ്‌ക്രിയത്വത്തെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. ദീർഘനേരം ഇരിക്കുന്നത് വിട്ടുമാറാത്ത രോഗങ്ങളുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. മണിക്കൂറുകളോളം ഇരിക്കാൻ ജീവനക്കാരെ പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന തൊഴിൽ സാഹചര്യങ്ങളാണ് പ്രശ്‌നത്തിന്റെ കാതൽ.

 

 

ഉദാസീനമായ ജീവിതശൈലി കാരണം പേശികൾ ആവശ്യമുള്ള ശക്തി നേടുന്നില്ല കഴുത്ത് വേദനയും കഴുത്ത് വേദനയും എല്ലാവരേയും ബാധിക്കും. കഴുത്തിലെ വേദനയും കഴുത്തിലെ വേദനയും ജോലി ചെയ്യാനുള്ള കഴിവിനെയും ജീവിത നിലവാരത്തെയും ബാധിക്കും – കഴുത്തിലെ അപര്യാപ്തത കഴുവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട തലവേദനയ്ക്കും തലകറക്കത്തിനും കാരണമാകും. ഇവിടെ നിങ്ങൾക്ക് നല്ല സഹായം ലഭിക്കും. എൻ‌എച്ച്‌ഐയുടെ കണക്കുകൾ പ്രകാരം കഴുത്തിലെ വേദന എല്ലാ വർഷവും നോർവീജിയൻ ജനസംഖ്യയുടെ 50% വരെ ബാധിക്കുന്ന ഒരു ശല്യമാണ്.
എന്നാൽ ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാവുന്ന വേദനകൾ എല്ലാം നമ്മൾക്ക് മാറ്റി എടുക്കുകയും ചെയ്യാം , പ്രകൃതി ദത്തം ആയ രീതിയിൽ കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *