പല്ലുവേദനയ്ക്ക് ഒരു ഇലമതി ഒരു മിനുട്ടുകൊണ്ട് മാറും

കുട്ടികളും മുതിർന്നവരുമെല്ലാം ഒരുപോലെ അനുഭവിക്കുന്ന പ്രശ്നമാണ് പല്ലുവേദന. ഒരിക്കലെങ്കിലും വന്നിട്ടുള്ളവർക്ക് മനസ്സിലാകും പല്ലുവേദന എത്ര ഭീകരമാണെന്ന്. പല്ലുവേദനയിൽ നിന്ന് ആശ്വാസം കിട്ടാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ ഇതാ…
പല്ലുവേദന സാധാരണ പ്രശ്നങ്ങളിലൊന്നാണ്. നിങ്ങൾക്ക് വീക്കം, വേദന, മറ്റ് ലക്ഷണങ്ങൾ എന്നിവ ഇത് മൂലം അനുഭവപ്പെടാം. പല്ലുവേദനയ്ക്ക് പിന്നിൽ കാവിറ്റി, ഇനാമൽ പൊളിഞ്ഞിളകൽ, അണുബാധ എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ പല കാരണങ്ങൾ ഉണ്ടാകാം. പല്ലുവേദന നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണം ആസ്വദിക്കുന്നത് പ്രയാസകരമാക്കുകയും നിങ്ങളുടെ ഉറക്കത്തെ വരെ ബാധിക്കുകയും ചെയ്യും.

 

 

ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് പല്ലുവേദന നിയന്ത്രിക്കാം. എന്നാൽ കുറച്ച് ദിവസത്തേക്ക് വേദന തുടരുകയാണെങ്കിൽ, കൃത്യമായ കാരണം കണ്ടെത്താൻ നിങ്ങളുടെ ദന്തരോഗവിദഗ്ദ്ധനെ കാണേണ്ടത് അത്യാവശ്യമാണ്. എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് തന്നെ വീട്ടിൽ വെച്ച് തന്നെ നമ്മളുടെ പല്ലുവേദന ഇല്ലാതാകാൻ കഴിയും പേരക്ക ഇല ഉപയോഗിച്ച് തന്നെ നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ പല്ലിൽ ഉണ്ടാവുന്ന എല്ലാ പ്രശനങ്ങളും നമ്മൾക്ക് മാറ്റി എടുക്കാൻ കഴിയും , എന്നാൽ ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽ നമ്മള് പിന്നീട് പല്ലുവേദന വരില്ല എന്ന് പറയാം , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *