ഒരു ഇല മതി ഷുഗര്‍ കുറക്കാൻ

ആരോഗ്യ കാര്യത്തിൽ വളരെയധികം ശ്രദ്ധ പുലർത്തേണ്ടതുണ്ട്. ഈ കൊറോണ കാലവും നമ്മെ പഠിപ്പിക്കുന്നത് അതാണ്. പൂർണ ആരോഗ്യത്തോടെ ഇരിക്കാനുളള നിങ്ങളുടെ അന്വേഷണത്തിൽ, എന്ത് കഴിക്കണം, ഒഴിവാക്കണം, കുടിക്കണം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള നിരവധി എഡിറ്റോറിയലുകളും വാർത്തകളും നിങ്ങൾ കണ്ടിരിക്കാം. പക്ഷേ, പേര ഇല ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം എല്ലാം പലതരത്തിൽ ഉള്ള ഉപയോഗം ആണ് ഇത് കൊണ്ട് നമ്മൾക്ക് ഉള്ളത് ,

 

 

പല അവശ്യ പോഷകങ്ങളും അടങ്ങിയ ഒരു സൂപ്പർഫുഡാണ് പേരയ്ക്ക എന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം. ഇത് രുചികരവുമാണ്. പേരയുടെ ഇലകളിൽ ആരോഗ്യകരമായ പല ഗുണങ്ങളും അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ചായ ഉണ്ടാക്കാൻ അവ ഉപയോഗിക്കാറുണ്ട്, മെക്സിക്കോയിലും തെക്കേ അമേരിക്കയുടെ ചില ഭാഗങ്ങളിലും വർഷങ്ങളായി പരമ്പരാഗത വൈദ്യശാസ്ത്രത്തിന്റെ ഭാഗമാണിതെന്ന് വിശ്വസിക്കപ്പെടുന്നു. ഈ ചായ തയ്യാറാക്കാൻ നിങ്ങൾ ചെയ്യേണ്ടത് കുറച്ച് വെള്ളം തിളപ്പിക്കുക, അതിൽ ഇലകൾ ഇടുക, ചൂടോടെയോ തണുപ്പിച്ചോ മിശ്രിതം കുടിക്കുക. ഷുഗർ എന്നിവക്ക് ഇത് തിളപ്പിച്ച വെള്ളം കുടിക്കുന്നത് നല്ലതു ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *