ഇതാണ് ശരിക്കും ഭാഗ്യം എന്ന് പറയുന്നത്

ക്യാമറയിൽ കുടുങ്ങിയ 5 ഭാഗ്യവാന്മാർ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കാർ ഒരു ട്രക്കുമായി കൂട്ടിയിടിച്ചു, ആഘാതത്തിൽ അദ്ദേഹം തകർന്നുവീണപ്പോൾ, ഓസ്‌ട്രേലിയൻ ബിൽ മോർഗന്റെ, ഡോക്ടർമാർ പോലും, അത് അവസാനിച്ചെന്ന് എല്ലാവരും കരുതി. 14 മിനിറ്റിലധികം നിയമപരമായി മരിച്ചതായി പ്രഖ്യാപിക്കപ്പെട്ട അദ്ദേഹം, എങ്ങനെയോ പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുകയും, 12 ദിവസം മാത്രം കോമയിൽ കിടന്ന് അതിജീവിക്കുകയും ചെയ്തു, കുടുംബം ലൈഫ് സപ്പോർട്ട് നീക്കം ചെയ്തതിനുശേഷവും. എന്നാൽ അവന്റെ ഭാഗ്യം അവിടെ അവസാനിക്കുന്നില്ല.

 

ഇതുപോലെ ഉള്ള നിരവധി സംഭവങ്ങൾ അടങ്ങിയ ഒരു വീഡിയോ ആണ് ഇത് , എന്നാൽ നമ്മൾ പലതരത്തിൽ ഉള്ള വീഡിയോ നമ്മൾ കണ്ടിട്ടുള്ളതും ആണ് എന്നാൽ ഇതുപോലെ ഉള്ള വീഡിയോ ആദ്യമായിട്ട് ആയിരിക്കും കാണുന്നത് , സ്വന്തം ജീവൻ തിരിച്ചു കിട്ടടിയാൽ ഉണ്ടാവുന്ന സന്തോഷം ആണ് ഓരോ മനുഷ്യരുടെ മുഖത്തും കാണുന്നത് വളരെ അതികം ആളുകൾ കണ്ട ഒരു വീഡിയോ ആണ് ഇത് കൂടുതൽ അറിയാനും വീഡിയോ മുഴുവൻ ആയി കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *