വെറും 5 ദിവസം കൊണ്ട് 5kg ഭാരം കുറക്കാം

ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കാനായി എത്ര സമയം ചെലവഴിക്കാനും മടിയില്ലാത്തവരുണ്ട്, എന്നാൽ അതുപോലെ തടി കുറയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹമുണ്ട് പക്ഷേ ശരീരം വിയർത്തുള്ള ഏർപ്പാട് വേണ്ടേ വേണ്ട എന്നു കരുതുന്നവരും സമയക്കുറവിനാൽ ആരോഗ്യകാര്യങ്ങൾ ഒട്ടും ശ്രദ്ധിക്കാനാവാത്തവരുമൊക്കെ നമ്മുടെ ചുറ്റുമുണ്ട് ശരീരഭാരം കുറയ്ക്കുക എന്നത് എളുപ്പമുള്ള കാര്യമല്ല. അർദ്ധരാത്രിയിലുള്ള അമിത ഭക്ഷണം, നിങ്ങൾ ഇടയ്ക്കിടെ കഴിക്കുന്ന ചീസ് പിസ്സ, നൂഡിൽസ്, വ്യായാമത്തിനും ഡയറ്റിനും ഇടയിൽ നിങ്ങൾ എടുക്കുന്ന ‘ചീറ്റ് ഡേ’ തുടങ്ങിയ കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ശരീരഭാരം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് കാര്യമായ പങ്കുവഹിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണം, ഫിറ്റ്നസ് ദിനചര്യ, ഉറക്കചക്രം, സമ്മർദ്ദം, ഭക്ഷണക്രമം, മറ്റ് പ്രവർത്തനങ്ങൾ എന്നിവ നിങ്ങൾ സസൂക്ഷ്മം നിരീക്ഷിക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് അധിക ഭാരം ഫലപ്രദമായി നിയന്ത്രിക്കാം.

അനുയോജ്യമായ ശരീരഭാരം നിലനിർത്തുന്നതിനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല മാർഗ്ഗം ഭക്ഷണം ഉപേക്ഷിക്കാതിരിക്കുക, കൃത്യമായി ഭക്ഷണം കഴിക്കുക എന്നതാണ്. ഓരോ രണ്ട് മണിക്കൂർ ഇടവിട്ട് ആവശ്യമായ അളവിൽ പ്രോട്ടീൻ അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് നിങ്ങൾ സംതൃപ്തരാണെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു. മാത്രമല്ല, നിങ്ങളുടെ അടുത്ത ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് വൈകരുത്. കൂടാതെ, അത്താഴം അല്ലെങ്കിൽ ഉച്ചഭക്ഷണം അമിതമായി കഴിക്കാതിരിക്കുവാനും പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കണം.എന്നാൽ ഇങ്ങനെ എല്ലാം നോക്കുകയാണെന്ക്കിൽ നമ്മൾക്ക് നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാൻ കഴിയും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *