ആപ്പിൾ സൈഡർ വിനെഗർ നമുക്കും വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം

ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനെഗർ എല്ലാ വീട്ടിലും ഒരു “പതിവ് അതിഥി” അല്ല, ഇത് ടേബിൾ വിനാഗിരിക്ക് ബാധകമല്ല. ഇത് വിലകുറഞ്ഞതും കൂടുതൽ സാധാരണവുമാണ്. എന്നാൽ സിന്തറ്റിക്സ് ഒഴികെ രണ്ടാമത്തേതിൽ ഒന്നുമില്ല. ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനെഗർ തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ ഒന്നാണ് . ആപ്പിൾ ജ്യൂസ് പുളിപ്പിച്ച് ഉണ്ടാക്കുന്ന പ്രകൃതിദത്ത ഉൽപ്പന്നമാണിത്. ടേബിൾ വിനാഗിരി മിക്കപ്പോഴും ഒരു കട്ടിംഗ് ബോർഡിൽ നിന്ന് വിദേശ ദുർഗന്ധം ഇല്ലാതാക്കാൻ ഒരു കെറ്റിൽ നിന്ന് ഡെസ്കലിംഗ്, സംരക്ഷണത്തിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു. ടേബിൾ വിനാഗിരിക്ക് ഒരു ചില്ലിക്കാശാണ് വില. അടുത്തിടെ, കൂടുതൽ കൂടുതൽ, ദൈനംദിന ജീവിതത്തിൽ, പാചകം, അതുപോലെ ചികിത്സയ്ക്കായി, ഞങ്ങൾ ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനെഗർ ഉപയോഗിക്കുന്നു, അതിൽ ടേബിൾ വിനാഗിരിയിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായി, ഉപയോഗപ്രദമായ ഗുണങ്ങൾ ഉണ്ട്. നമ്മൾക്ക് നിരവധി ഗുണങ്ങൾഉള്ള ഒരു വസ്തു തന്നെ ആണ് ഇത് , എന്നാൽ നമ്മളെ എല്ലാവരെയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശനം ആണ് ശരീര ഭാരം കൂടുന്നത് തന്നെ ആണ് എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് ഇത് എല്ലാം നിയന്ത്രിക്കാൻ ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനെഗർ മാത്രം മതി .

 

അതുപോലെ രക്തത്തിലെ പഞ്ചസാരയുടെ അളവ് കുറക്കുകയും ശരീര ഭാരം കുറക്കുകയും ചെയ്യും , കുറച്ച് കാലമായി കേൾക്കുന്ന ആരോഗ്യകരമായ, മങ്ങിയ സുവർണ്ണ നിറത്തിലൊരു പാനീയം – അതാണ് ആപ്പിൾ സിഡാർ വിനാഗിരി . പഴങ്ങളിലെ രാജാവായ ആപ്പിളിൽ നിന്നും വേർതിരിച്ചെടുക്കുന്ന വിനാഗിരിയാണ് ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനീഗർ. എ സി വി എന്ന ചുരുക്കപ്പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഈ സവിശേഷ ഉൽപ്പന്നം ആരോഗ്യകരമായ പല ഗുണങ്ങളും ശരീരത്തിന് നൽകുന്നു. നന്നായി പുളിപ്പിച്ചെടുത്ത ആപ്പിളിൽ നിന്നാണ് ഇത് നിർമ്മിച്ചെടുക്കുന്നത്. വാസ്തവത്തിൽ, ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനെഗറിന്റെ ഗുണങ്ങൾ പലതും നൂറ്റാണ്ടുകളായി അറിയപ്പെടുന്നവയാണ്. വൈദ്യശാസ്ത്രത്തിന്റെ പിതാവ് എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഗ്രീക്ക് വൈദ്യനായ ഹിപ്പോക്രേറ്റസ് ആപ്പിൾ സിഡെർ വിനെഗറിനെ സമ്പുഷ്ട രോഗ ശമന ആരോഗ്യ ടോണിക്ക് എന്ന പേരിലാണ് വിശേഷിപ്പിച്ചത്. വീട്ടിൽ തന്നെ നിർമിച്ചു എടുക്കാനും കഴിയും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *