ഇങ്ങനെയാണ് ഞാൻ എന്റെ മുടികൊഴിച്ചിൽ നിർത്തിയത്

സ്ത്രീകൾക്കും പുരുഷന്മാർക്കും വരുന്ന ഒരു പ്രധാന പ്രശനം ആണ് മുടി കൊഴിയുന്നത്, എന്നാൽ ഈ ഒരു പ്രശനം പലകാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് നമ്മൾക്ക് വന് ചേരാം പാരമ്പര്യം ആയി വരുന്നത് ഉണ്ട് അതുപോലെ തന്നെ ശരീരത്തിലെ മറ്റു പല പ്രശനങ്ങൾ കൊണ്ട് നമ്മള്ക്ക് വരാം എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരിലും ഈ ഒരു പ്രശനം കണ്ടു തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു , എന്നത് അതന്നെ ആണ് എല്ലാവരുടെയും പ്രധാന പ്രശനം , മുടി തന്നെ ആണ് എല്ലാവരുടെയും അഴക് ആയി കാണുന്നത് എന്നാൽ അത് കൊഴിഞ്ഞു പോവുമ്പോൾ നമ്മൾക്ക് എല്ലാവർക്കും ഒരു ടെൻഷൻ തന്നെ ആണ് എന്നാൽ മിടിയുടെ സംരക്ഷണം നമ്മൾ എല്ലാവരും വളരെ അതികം ശ്രെദ്ധ കൊടുക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് , മുടി കൊഴിയുന്നത് ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പലേരയും അലട്ടുന്ന ഒന്നാണ്. അതിന് കാരണങ്ങളും പലതുണ്ട്. സ്‌ട്രെസ്, മുടിയിലെ കെമിക്കലുകൾ, ഉറക്കക്കുറവ്, രോഗങ്ങൾ, പ്രായം തുടങ്ങിയ പല കാരണങ്ങൾക്കൊപ്പം മുടിയിലെ പരീക്ഷണങ്ങളും,

 

 

കെമിക്കലുകളുമെല്ലാം ഇതിന് കാരണമാകുന്നു. ഹോർമോൺ മാറ്റങ്ങൾ, മലിനീകരണം, ഗർഭധാരണത്തിന് ശേഷമുള്ള കാലഘട്ടം, താരൻ തുടങ്ങിയവയെല്ലാം മുടികൊഴിച്ചിൽ ഉണ്ടാകാം. കാരണങ്ങളാണ്. വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാവുന്ന ചില പായ്ക്കുകൾ ഇതിന് പരിഹാരമായി ഉപയോഗിയ്ക്കാം.വളരെ എളുപ്പം തന്നെ നിർമിക്കാൻ കഴിയുന്നതും ആണ് , സൗന്ദര്യ സംരക്ഷണത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ വളരെ അതികം ശ്രെദ്ധ നൽകുന്നവർ ആണ് നമ്മളിൽ പലരും അതുപോലെ തന്നെ മുടിയുടെ കാര്യത്തിലും വളരെ അതികം ശ്രെദ്ധ നൽക്കുന്നവർ ആണ് ,എന്നാൽ എങ്ങിനെ എല്ലാം ആണ് നമുക് മുടിയുടെ കാര്യത്തിൽ അമിതമായി ശ്രെദ്ധ നാളെക്കണ്ടത് എന്ന് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ മനസിലാകാം കുടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *