എത്ര കടുത്ത പല്ലുവേദനയും തലവേദനയും നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് മാറ്റം

പല്ലുവേദനയും തലവേദനയും ഒരേസമയം നിങ്ങളുടെ ദൈനംദിന ഷെഡ്യൂളിനെ തടസ്സപ്പെടുത്തും. നിങ്ങളിൽ പലരും ഈ വേദനാജനകമായ പരീക്ഷണം അനുഭവിച്ചിട്ടുണ്ടാകും. ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് പനി ഉണ്ടാകുകയും വായിൽ നിന്ന് ദുർഗന്ധമുള്ള പഴുപ്പ് സ്രവിക്കുകയും ചെയ്യാം. ഈ സങ്കീർണതകൾക്കെല്ലാം പിന്നിലെ കാരണം യഥാർത്ഥത്തിൽ ഒരു ആയിരിക്കാം ദ്രവിച്ച പല്ല് അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ പല്ല് പൊടിക്കുന്ന ശീലങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കറിയില്ല. ഇത് നിങ്ങളുടെ മൈഗ്രെയ്ൻ പോലും ട്രിഗർ ചെയ്തേക്കാം. നിങ്ങളുടെ വിസ്ഡം ടൂത്ത് പൊട്ടിത്തെറിക്കുന്നത് പോലും തലവേദനയുമായി ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു.ഇവ തലവേദനയ്ക്ക് കാരണമാകുന്നു, പ്രധാനമായും ദ്രവിച്ച പല്ല്, മോണയുടെ വീക്കം, ഒടിഞ്ഞ പല്ല് അല്ലെങ്കിൽ പൊട്ടിത്തെറിക്കാത്ത വിസ്ഡം ടൂത്ത് എന്നിങ്ങനെയാണ്. സ്വാധീനിച്ച ജ്ഞാന പല്ല് താടിയെല്ലിലെ സ്ഥലക്കുറവ് മൂലം പൊട്ടിത്തെറിക്കുകയോ ഭാഗികമായി പൊട്ടിത്തെറിക്കുകയോ ചെയ്യാത്ത ഒന്നാണ്. ഇപ്പോൾ ഈ പല്ലിന് തൊട്ടടുത്തുള്ള പല്ലുകളെ തള്ളാൻ കഴിയും,

 

ഇത് വേദനയ്ക്കും വേദനയ്ക്കും കാരണമാകുന്നു, ഇത് തലയിലും കഴുത്തിലും പ്രസരിക്കുന്നു. ഭാഗികമായി പൊട്ടിത്തെറിച്ച പല്ല്, വൃത്തിയാക്കാൻ പ്രയാസമുള്ളതിനാൽ, പഴുപ്പ് പോലെയുള്ള മോണയിൽ അണുബാധ ഉണ്ടാകാനും സാധ്യതയുണ്ട്.ഈ അവസ്ഥകളെല്ലാം ബാക്ടീരിയ അണുബാധ മൂലമുണ്ടാകുന്ന പഴുപ്പിന്റെ ശേഖരണമായ ഒരു കുരു രൂപപ്പെടാൻ ഇടയാക്കും. ഈ കുരു കൂടുതലും മോണയിൽ തിളങ്ങുന്നതും ചുവപ്പ് കലർന്നതുമായ വിശാലമായ പ്രദേശമായി കാണപ്പെടുന്നു,  എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് പല്ലുവേദനയും തലവേദനയും പൂർണമായി മാറ്റി എടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലിയുടെ വീഡിയോ ആണ് ഇത് , കഞ്ഞുണ്ണി ഉപയോഗിച്ച് ആണ് നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ തലവേദന മാറ്റാൻ കഴിയുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

 

https://youtu.be/E4i3IYfokW4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *