മുടിയുടെ നര മാറ്റി കറുപ്പ് നിറം കിട്ടാൻ മൂന്നാം ദിവസം

നമ്മൾ എല്ലാവരും മുടിയുടെ കാര്യത്തിൽ വളരെ അതികം ശ്രെദ്ധ നൽകുന്നവർ ആണ് നമ്മളിൽ പലരും സ്ത്രീകളുടെ ഏറ്റവും വലിയ പേടിസ്വപ്നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് നരച്ച മുടി. സ്വന്തം മുടി നരയ്ക്കുന്നത് വരെ ആരും നരച്ച മുടി അത്ര പ്രശ്നമുള്ള കാര്യമാണെന്ന് സമ്മതിച്ചു തരാറില്ല. സ്വന്തം മുടി നരച്ചു തുടങ്ങുന്നത് ലോകം തന്നെ ഇടിഞ്ഞു വീഴുന്നത് പോലെയായി കാണുന്നവരും ഉണ്ട് നമുക്കിടയിൽ. മാറ്റം അനിവാര്യമാണെങ്കിലും, ഇത് പോലെയുള്ള ചില മാറ്റങ്ങൾ നമ്മളിൽ പലർക്കും ഉൾക്കൊള്ളുവാൻ ബുദ്ധിമുട്ടാണ്.ചിലർ ഈ മാറ്റത്തെ ഉൾക്കൊണ്ട് മുന്നോട്ട് പോകുകയും നരയുമായി സന്ധിയിലെത്തുകയും ചെയ്യുന്നു. എന്നാൽ മറ്റു ചിലർ ഇതിനെ സധൈര്യം നേരിടുകയും, വെള്ളി നിറമുള്ള മുടിയിഴകളെ വീണ്ടും പഴയപടിയുള്ള കറുത്ത മുടിയിലേക്ക് മാറ്റുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്.

 

 

ഇതിനായി പല തരത്തിലുള്ള വഴികളും നമുക്ക് മുൻപിലുണ്ട്. അത്തരത്തിൽ, പ്രകൃതിദത്തമായ രീതിയിൽ മുടിയിലെ നര അകറ്റി, മുടി കറുപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള വഴികൾ ഏതൊക്കെയെന്ന് എന്നാണ് ഈ വീഡിയോയിലൂടെ പറയുന്നത് , നമ്മളുടെ വീട്ടിൽ ഇരുന്നു തന്നെ നിർമിച്ചു എടുക്കാൻ കഴിയുന്നതും ആയ ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ഇത് , എന്നാൽ പ്രകൃതിദത്തവും ആയ രീതിയിൽ ആണ് നമ്മളുടെ മുടിയുടെ സംരക്ഷണം വളരെ അതികം ഗുണം ചെയുന്നത് , കറ്റാർവാഴ ആണ് ഇതിനു പ്രധാനം ആയ ഒരു ഔഷധം , ഇത് ഉപയോഗിച്ച് നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു ഔഷധ ഗുണം ഉള്ള ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ഇത് വളരെ അതികം റിസൾട്ട് നൽക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *