ഒറ്റദിവസത്തിനുള്ളിൽ എത്ര വലിയ ചുമയും കഫക്കെട്ടും മാറാൻ ഇങ്ങനെ ചെയുക

നമ്മളിൽ പലർക്കും ചുമ വരുന്നത് സർവസാധാരണം ആണ് ചുമയ്‌ക്കുള്ള കാരണങ്ങൾ പലതാണ്. ചുമ പിടിപെടാൻ പ്രത്യേക സമയമൊന്നും വേണ്ട. പല തരത്തിലുള്ള അലർജി കൊണ്ടും കാലാവസ്ഥാവ്യതിയാനങ്ങൾ കൊണ്ടുമൊക്കെ ചുമ വരാം. ചുമ വന്നാൽ, ഇതിനുള്ള പരിഹാരങ്ങൾ നമ്മുടെ വീട്ടിൽ തന്നെയുണ്ട്. ചുമക്ക്‌ ഉടനടി ആശ്വാസം ഇതാ ചില ഒറ്റമൂലികൾ ചെറിയ ഒരു ചുമ പോലും നമ്മളെ വല്ലാതെ അസ്വസ്ഥരാക്കാറുണ്ട്‌. കാലാവസ്ഥയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റം മാത്രമല്ല പലപ്പോഴും ചുമ വരാൻ കാരണം. കഫം അല്ലെങ്കിൽ അസ്വസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്ന അന്യ പദാർത്ഥങ്ങൾ തൊണ്ടയിലേക്ക്‌ ഒഴുകുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന അനൈശ്ചിക പ്രവർത്തനമാണ്‌ ചുമ. തൊണ്ടയ്ക്ക് ചൊറിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെട്ട്‌ തുടങ്ങുമ്പോൾ തന്നെ നമ്മൾ ചുമക്കുള്ള വീട്ടു മരുന്നുകൾ തേടാറുണ്ട്‌.

 

 

അല്ലെങ്കിൽ ചുമയുടെ ലക്ഷണങ്ങൾക്ക്‌ പ്രതിവിധി കാണുന്നതിന്‌ പെട്ടെന്ന്‌ ആശ്വാസം നൽകുന്നതൊണ്ടയ്ക്ക് പരമ്പരാഗതമായുള്ള പ്രതിവിധികൾ തേടും. എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് അടുക്കളയിൽ നിന്നും ലഭിക്കുന്ന വസ്തുക്കൾ വെച്ച് നമുക് നമ്മളുടെ ചുമ പൂർണമായി ഇല്ലാതാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു വീഡിയോ ആണ് ഇത് , അതിനായി ചെറിയ ഉള്ളി , ഇഞ്ചി , കൽക്കണ്ടം , നാരങ്ങാ എന്നിവ ഉപയോഗിച്ചു നിർമിച്ചു എടുക്കുന്ന ഒരു ഔഷധഗുണം ഉള്ള ഒരു റെമഡി ആണ് ഇത് , വളരെ അതികം ഗുണം തരുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ,നമ്മളിൽ ഉണ്ടാവുന്ന ചുമ കഫക്കെട്ട് എന്നിവ പൂർണമായി ഇല്ലാതാവുകയും നല്ല ഒരു ആശ്വാസം ഉണ്ടാവുകയും ചെയ്യും എന്നാൽ എങ്ങിനെ ആണ് ഈ ഒറ്റമൂലി ഉണ്ടാക്കുന്നത് എന്നു നോക്കാം കുടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *