ഉരുളൻകിഴങ് ചിപ്സ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് കണ്ടോ

റെഞ്ച് ഫ്രൈസ് , ചിപ്‌സ് ബ്രിട്ടീഷ് ഇംഗ്ലീഷ് ഫിംഗർ ചിപ്‌സ് ഫ്രഞ്ച്-ഫ്രൈഡ് ഉരുളക്കിഴങ്ങ് അല്ലെങ്കിൽ ലളിതമായി ഫ്രൈകൾ, ബാറ്റൺനെറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ അല്ലുമെറ്റ് കട്ട് ആഴത്തിൽ വറുത്ത ഉരുളക്കിഴങ്ങാണ്. ബെൽജിയത്തിൽ നിന്നും ഫ്രാൻസിൽ നിന്നും തർക്കമുള്ള ഉത്ഭവം. ഉരുളക്കിഴങ്ങുകൾ സ്ട്രിപ്പുകളായി മുറിച്ച് ഉണക്കി വറുത്തെടുക്കുന്നു, സാധാരണയായി ഒരു ഡീപ് ഫ്രയറിൽ. പ്രീ-കട്ട്, ബ്ലാഞ്ച്ഡ്, ഫ്രോസൺ റസറ്റ് ഉരുളക്കിഴങ്ങ് വ്യാപകമായി ഉപയോഗിക്കപ്പെടുന്നു, ചിലപ്പോൾ ഒരു സാധാരണ അല്ലെങ്കിൽ സംവഹന അടുപ്പിൽ ചുട്ടുപഴുപ്പിക്കപ്പെടുന്നു ഉരുളക്കിഴങ്ങുകൾ വറുക്കുന്നതിനായി വിപണനം ചെയ്യുന്ന ചെറിയ സംവഹന ഓവനുകളാണ് എയർ ഫ്രയറുകൾ.പലതരത്തിൽ ഉള്ള പ്രോസ്സറുകളിൽ ആണ് ഈ ഉരുളങ്കിഴങ്ങു കടന്നു പോവുന്നത് , പല മെഷ്യനുകളിലൂടെ ആണ് കടന്നു പോവുന്നത് ,

 

 

ഓരോ ആളുകളും അവർക്ക് കൊടുത്ത ജോലികൾ ആ കമ്പനിയിൽ ചെയുന്നത് , വലിയ ഒരു കമ്പിനിയിൽ ആണ് ഇങ്ങനെ ചിപ്സ് നിർമിക്കുന്നത് , എന്നാൽ മെഷ്യനിൽ ആയതു കാരണം വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ ആണ് ഉരുളൻ കിഴങ്ങു ചിപ്സ് ആയി മാറി വരുന്നത് ദിവസം ലക്ഷകണക്കിന് പാക്കറ്റുകൾ ആണ് ഒരു ദിവസം നിർമിച്ചു എടുക്കുന്നത് എന്നാൽ ഇങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കി വരുന്ന ചിപ്സ് വളരെ അതികം ടേസ്റ്റ് ഉള്ളതും ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *