ഉറുമ്പ് ശല്യം സോപ്പ് പൊടി കൊണ്ട് മാറ്റാം ഇതുമതി

ഉറുമ്പുകളും പ്രാണികളും വീട്ടിൽ വന്നു കൂടിയാൽ പിന്നെ അവയെ ഒഴിവാക്കാൻ അത്ര എളുപ്പമാവില്ല. എന്നാൽ അവയെ വീട്ടിൽ നിന്നും ഓടിക്കുകയെന്നാൽ വീട്ടമ്മമാരെ സംബന്ധിച്ചു വലിയ തലവേദന തന്നെയാണ്. ഇതാ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്ന ഒരു കിടിലൻ ടിപ്പ്. അടുക്കളയിലോ വീട്ടിലോ വന്നു കൂടി ഭക്ഷണ സാധനങ്ങൾ മുഴുവൻ കൈയേറുമെന്നതിൽ സംശയമില്ല. മധുരമുള്ള സാധനങ്ങളോ മണ്ണിലെ ചെറിയ ചെടികളോ വിത്തുകളോ ആണ് പ്രധാന വാസസ്ഥലം. ഇവയെ തുരത്തുക എന്നത് എല്ലാവരുടെയും പ്രധാന ആവശ്യമായി മാറുകയാണ്. ഇവ നമുക്കുണ്ടാകുന്ന ശല്യങ്ങൾ അത്ര ചെറുതല്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇവയെ അകറ്റാൻ നമ്മൾ പല വഴികൾ തേടുന്നൂ. ഉറുമ്പ്, പാറ്റ, പല്ലി, കൊതുക്, ഈച്ച ഇവയെ എല്ലാം തുരത്താൻ പലതരം സ്പെയ്സ് വിപണിയിൽ ഉണ്ട്.

 

 

 

എന്നാൽ അവയെല്ലാം നമ്മൾക്ക് ദോഷം തന്നെ ആണ് ചെയുന്നത് , ഉറുമ്പുകൾ നമ്മളെ വലിയ രീതിയിൽ അക്രമിക്കുകയില്ലെന്ക്കിൽ വളരെ അതികം ശല്യം തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ ഇങ്ങനെ വരുന്ന ഉറുമ്പുകളെയും മറ്റും നമ്മൾക്ക് പൂർണമായി വീട്ടിൽ നിന്നും ഇല്ലാതാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ നമ്മളുടെ വീടുകളിൽ തന്നെ നിർമിച്ചു എടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി തന്നെ ആണ് ഇത് , വീട്ടിലെ ഷോപ് പൊടി വിനാഗിരി എന്നിവ നമ്മൾക്ക് ഉറുമ്പുകളെ ഇല്ലാതാക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ ഇത് ഉപയോഗിച്ചു നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ വീട്ടിൽ വരുന്ന എല്ലാ ഉറുമ്പുകളെയും പൂർണമായി ഇല്ലാതാക്കാനും കഴിയും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *