കോളേജ് വിട്ട് വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്ന ഈ ആൺകുട്ടിയും പെൺകുട്ടിയും ചെയ്തത് കണ്ടോ

ഒരു വ്യക്തിയോട് മറ്റൊരു വ്യക്തിയ്ക്ക് തോന്നുന്ന അഗാധമായതും സന്തോഷമുളവാകുന്നതുമായ വൈകാരിക ബന്ധമാണ് പ്രണയം മനുഷ്യബന്ധങ്ങൾ ഉടലെടുത്ത അന്ന് മുതൽ പ്രണയവും തുടങ്ങിയിരിക്കണം. കാരണം സ്ത്രീ-പുരുഷ-ട്രാൻസ്ജൻഡർ ബന്ധത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനമായി കാണുന്നത് മറ്റേതിനേക്കാളും മാനസിക അടുപ്പമാണ്. കൂടാതെ സ്ത്രീക്ക് സ്ത്രീയോടും പുരുഷന് പുരുഷനോടും പ്രണയം തോന്നാം. എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാർക്ക് ഇടയിൽ ഉള്ള ഒരു സ്വഭാവം ആണ്‌ സ്നേഹിക്കുന്ന പെൺകുട്ടിയും ആയി കറങ്ങാൻ പോവുന്നത് , എന്നാൽ അങ്ങിനെ കറങ്ങാൻ പോയാപ്പോൾ ഉണ്ടായ ഒരു ചെറുപ്പക്കാരന്റെ വീഡിയോ ആണ്‌ ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയികൊണ്ടിരിക്കുന്നത് ,

 

 

എന്നാൽ ഇപ്പോൾ നിരവധി സഥലങ്ങളിൽ കണ്ടു വരുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ്‌ ഇത് , ചിലർ പരിസര ബോധം ഇല്ലാതെ തന്നെ പെരുമാറുകയും ചെയ്യും , സമൂഹത്തിനു തന്നെ വളരെ മോശം ഉണ്ടാക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ ആണ്‌ ഇപ്പോളത്തെ ചെറുപ്പക്കാരിൽ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളും കാണിച്ചു കൂട്ടുന്നത് സ്ഥിരം ഉള്ള ഒരു കാഴ്ച തന്നെ ആണ്‌ , നിരവധി സംഭവങ്ങൾ ആണ്‌ ഇതിനോടകം പലസ്ഥലങ്ങളിലും നടന്നിട്ടുള്ളത് , എന്നാൽ ഇപ്പോൾ അങ്ങിനെ ഒരു വീഡിയോ സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്നത് പ്രണയിനിക ഒരു ബൈക്കിൽ വന്നു ആളൊഴിഞ്ഞ സ്ഥലത്തുനിന്നും മോശം ആയ രീതിയിൽ പെരുമാറുന്ന ഒരു കാഴ്ച ആണ്‌ ഇത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *