ഒരു തവണ ചെയ്‌താല്‍ പല്ലിലെ പോട് വേദന 2 മിനിറ്റില്‍ നിമിര്‍ന്നു നേരെ ആകും

പല്ലിലെ പോട് എന്നും എല്ലാവരുടേയും ഉറക്കം കെടുത്തുന്ന ഒന്ന് തന്നെയാണ്. പലരും പല്ലിൽ പോട് വന്നാൽ അതിനെ റൂട്ട് കനാൽ കൊണ്ട് അടക്കുകയോ മറ്റ് മാർഗ്ഗങ്ങൾ തേടുകയോ ചെയ്യും. കേടു വന്ന പല്ലിനെ വേണ്ട വിധത്തിൽ ശ്രദ്ധിച്ചില്ലെങ്കിൽ അത് മറ്റ് പല്ലുകളെക്കൂടി പ്രശ്‌നത്തിലാക്കുന്നു. ദന്തക്ഷയം എന്ന് ഇതിനെ പറയുന്നു. എന്നാൽ പലപ്പോഴും ദന്തക്ഷയം മൂലം ബുദ്ധിമുട്ടനുഭവിക്കുന്നവർക്ക് ഇതിനെ എങ്ങനെ ഇല്ലാതാക്കണം എന്ന് അറിയില്ല. പല്ലിലെ ചവക്കുന്ന ഭാഗത്തായാണ് സാധാരണ പോട് കണ്ട് വരുന്നത്. ഇത് കൂടാതെ പല്ലുകൾക്കിടയിലും പോട് കാണപ്പെടുന്നു.എന്നാൽ കൃത്യസമയത്ത് വേണ്ടത്ര ശ്രദ്ധ നൽകാത്തവരിലാണ് ഇത് പലപ്പോഴും പ്രശ്‌നങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നത്. ഇതിന് കൃത്യമായ പരിഹാരം തുടക്കത്തിലേ നൽകിയില്ലെങ്കിൽ അത് പല്ലിനുള്ളിലുള്ള പൾപ്പിനെ ബാധിക്കുന്നു. ഇതിന്റെ ഫലമായാണ് റൂട്ട് കനാൽ ചെയ്യേണ്ടതായി വരുന്നത്. കേടു വന്ന പല്ലുമായി ഡോക്ടറെ സമീപിക്കുന്നവർ നിരവധിയാണ്..

 

 

 

എന്നാൽ വീട്ടിൽ തന്നെ ചില കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിച്ചാൽ നമുക്ക് പല്ലിന്റെ ആരോഗ്യത്തെ സംരക്ഷിക്കാവുന്നതാണ്. പോട് വലുതാവാതെ നോക്കുകയാണ് ആദ്യം ചെയ്യേണ്ടത്. പല്ലിലെ പോട് കുട്ടികളിൽ തുടങ്ങി മുതിർന്നവരിൽ വരെ ഇത്തരം പ്രശ്‌നങ്ങൾ കണ്ട് വരുന്നു. എന്നാൽ ഇതിനെ ഇനി പ്രകൃതിദത്ത വഴികളിലൂടെ തന്നെ നമുക്ക് ഇല്ലാതാക്കാം. അതിനായി ചെയ്യേണ്ട കാര്യങ്ങൾ ആണ് വീട്ടിൽ തന്നെ വെച്ച് നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് ഇത് ആര്യവേപ്പില അതുപോലെ തന്നെ വെളുത്തുള്ളി ,മഞ്ഞൾ പൊടി എന്നിവ അരച്ച് നിർമിച്ച മിശ്രിതംകൊണ്ടു പല്ലു തേക്കുകയാണെങ്കിൽ വളരെ അതികം നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ആണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് , പല്ലുവേദന അതുപോലെ പല്ലിലെ കറ എന്നിവയും പൂർണമായി ഇല്ലാതാക്കാനും കഴിയും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *