സിഗരറ്റ് വലിച്ച് അഴുക്കടിഞ്ഞ ശ്വാസകോശം 3 ദിവസത്തിൽ പുതുപുത്തന്‍ ആക്കും

അമിതമായ പുകവലി ശീലം ഹൃദ്രോഗവും കാൻസറും ഉൾപ്പെടെ നിരവധി രോഗങ്ങൾക്കു കാരണമാകും എന്നറിയാം. എന്നാൽ ഇതാ കാഴ്ച ശക്തി നഷ്ടപ്പെടുത്താനും പുകവലി കാരണമാകുമെന്നു പഠനം.അമിതമായി പുകവലിക്കുന്നവർക്ക് പലതരത്തിലുള്ള പ്രശനങ്ങൾ ആണ് വന്നു ചേരുന്നത് , സിഗരറ്റിൽ അടങ്ങിയ ന്യൂറോ ടോക്സിക് ആയ രാസവസ്തുക്കളാണ് നിറങ്ങൾ തിരിച്ചറിയാനും കാണാനുമുള്ള ശേഷി നശിപ്പിക്കുന്നത്. പുകവലിക്കാത്തവരെ അപേക്ഷിച്ച് പുകവലിക്കുന്നവർക്ക് നിറങ്ങളെ വേർതിരിച്ചറിയാനുള്ള കഴിവും കുറവായിരിക്കും. സിഗരറ്റ് പുകയിൽ അപകടകാരികളായ നിരവധി സംയുക്തങ്ങളുണ്ട്. ഇത് തലച്ചോറിലെ പാളികളുടെ കട്ടി വർധിപ്പിക്കുകയുംചെയ്യും പല പ്രശനങ്ങൾക്ക് വഴിവെക്കുകയും ചെയ്യും , ശ്വാസകോശത്തിൽ കര അടിഞ്ഞു കൂടുന്നതും നമ്മളെ വളരെ അതികം ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒന്നു തന്നെ ആണ് ,

 

 

എന്നാൽ അത് എല്ലാം നമ്മൾക്ക് പൂർണമായി പരിഹരിക്കാനും കഴിയും , സിഗരറ്റ് വലിച്ച് അഴുക്കടിഞ്ഞ കര എല്ലാം ഒറ്റ നിമിഷം കൊണ്ട് തന്നെ എഞില്ലാതാകാനും കഴിയും , വളരെ നല്ല ഒരു ഗുണം ചെയുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് ഇത് , വളരെ അപകടം നിറഞ്ഞ ഒരു സംഭവം തന്നെ ആണ് പുകവലിച്ചു ഉണ്ടാവുന്ന കറ എന്നാൽ ഇത് നമ്മൾക്ക് തന്നെ വീട്ടിൽ ഉള്ള വസ്തുക്കൾ കൊണ്ട് പൂർണമായി നീക്കാനും കഴിയും കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *