മുഖക്കുരു പെട്ടെന്ന് മാറാൻ എളുപ്പവഴി

സ്ത്രീകളും പുരുഷന്മാരും ഒരേ പോലെ നേരിടുന്ന സൗന്ദര്യപ്രശ്‌നങ്ങളിൽ ഒന്നാമതാണ് മുഖക്കുരുവിന്റെ സ്ഥാനം. പലകാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് മുഖക്കുരു ഉണ്ടാകുന്നത്. എണ്ണമയമുള്ള ചർമ്മത്തിലാണ് പ്രധാനമായി മുഖക്കുരു വരാറുള്ളത്. ചില ഹോർമോണുകളുടെ ഏറ്റക്കുറച്ചിൽ, ചർമ്മത്തിലേൽക്കുന്ന പൊടിയും ചൂടും തുടങ്ങി പലതരം കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് മുഖക്കുരു ഉണ്ടാകുന്നത്.
മുഖക്കുരു എല്ലാവരെയും തന്നെ അലട്ടുന്ന സൗന്ദര്യ പ്രശ്‌നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്. വലിയ ചെലവ് വരുന്ന ചിത്സാരീതികളെക്കാൾ. നമുക്കു തന്നെ ചെറിയ ചേരുവകൾ ഉപയോഗിച്ച് വീട്ടിൽ തന്നെ പ്രകൃതി ചികിത്സ നടത്താനായാൽ പണം ലാഭിക്കുന്നതോടൊപ്പം സൈഡ് ഇഫക്റ്റും തടയാനാവും.മുഖക്കുരു മാറ്റാൻ മാറ്റാൻ മാർക്കറ്റിൽ നിന്നു ലഭിക്കുന്ന എല്ലാ മരുന്നുകളും മാരകമായ കെമിക്കൽ ചേർത്തുള്ളതാണെന്ന് അറിയാമല്ലോ. ഇത്തരത്തിൽ വിശ്വാസം പൂർവ്വം നമ്മുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ഉണ്ടാക്കാവുന്ന ചില മരുന്നുകളും പ്രതിവിധികളുമാണ് ഇവിടെ പറയുന്നത്.

 

 

എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടേതായ രീതിയിലൂടെ നമ്മളുടെ മുഖകുരുകൾ എല്ലാം മാറ്റി എടുക്കുന്ന ഒരു വിദ്യ താനെ ആണ് ഇത് , മുഖക്കുരുവിന്റെ പ്രധാന ശത്രുവാണ് വെള്ളം. ധാരാളം വെള്ളം കുടിക്കുകയും ചെറുചൂടുവെള്ളത്തിൽ ഇടക്കിടക്ക് മുഖം കഴുകുകയും ചെയ്യുന്നത് മുഖക്കുരുവിനെ ഫലപ്രദമായി ചെറുക്കും. അതുപോലെ തന്നെ മുഖക്കുരു മാറാൻ ഏറ്റവും മികച്ചതാണ് ആര്യവേപ്പില . ആര്യവേപ്പ് അണുക്കളോടു പോരാടുന്നു. മുഖക്കുരുവിന് കാരണമായ അണുക്കളോടു പോരാടി മുഖക്കുരു ഇല്ലാതാക്കാൻ ആര്യവേപ്പില അരച്ച് മുഖത്തിടാം, എന്നാൽ പ്രകൃതിദത്തം ആയ രീതിയിൽ ഉള്ള മരുന്നുകൾ ഉപയോഗിച്ച് കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മളുടെ മുഖത്തെ കുരുക്കൾ എല്ലാം വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റി എടുക്കാനും കഴിയും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *