കുത്തികുത്തിയുള്ള ചുമയും മൂക്കടപ്പും തൊണ്ടവേദനയും എല്ലാം ഈ ചായയിൽ ഒതുങ്ങും

കാലാവസ്ഥയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റം കൊണ്ടോ അല്ലാതെയോ ഒക്കെ ചുമ ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. കഫത്തോട് കൂടിയ ചുമ, വരണ്ട ചുമ , തൊണ്ട വേദന മൂക്കടപ്പ് , എന്നീ രോഗങ്ങൾ എല്ലാം അതുപോലെ ചുമ മാറാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില ഒറ്റമൂലികൾ പരിചയപ്പെടാം.നമ്മളിൽ മിക്ക ആളുകളെയും ഏറ്റവുമധികം ശല്യപ്പെടുത്തുന്ന ഒന്നാണ് ചുമ. തുടർച്ചയായ ചുമ അസ്വസ്ഥതയുണ്ടാക്കുക മാത്രമല്ല നിങ്ങളുടെ തൊണ്ടയെ പ്രകോപിപ്പിക്കുകയും ഭക്ഷണം ശരിയായി ഇറക്കാൻ പോലും പ്രയാസമുണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. കാലാവസ്ഥയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റത്തിന് പുറമെ, അലർജി അല്ലെങ്കിൽ മലിനീകരണം പോലുള്ള മറ്റ് കാരണങ്ങൾ മൂലവും ചുമ ഉണ്ടാവാം. ദിവസം മുഴുവൻ തുടർച്ചയായി ചുമയ്ക്കുന്നത് തീർച്ചയായും ഒരു സുഖകരമായ അനുഭവമല്ല. എന്നാൽ, കഫം,

 

 

അലർജനുകൾ എന്നിവ വായിലൂടെ നീക്കം ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിനാൽ ഇത് തികച്ചും സാധാരണമാണ്. ചുമ സാധാരണയായി കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് ശേഷം സ്വയം പോകും. എന്നാൽ ഇതിൽ നിന്ന് പെട്ടെന്നുള്ള ആശ്വാസത്തിനായി, നിങ്ങൾക്ക് ഒന്നുകിൽ മരുന്നുകൾ കഴിക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ചില ഒറ്റമൂലികൾ പരീക്ഷിക്കാം. നിങ്ങളുടെ ചുമ അകറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന പല മാർഗ്ഗങ്ങൾ ആണ് ഉള്ളത് , എന്നാൽ ഈ അവസ്ഥയിൽ നിന്നും നമ്മൾക്ക് വീട്ടിൽ വെച്ച് നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ചായ ആണ് ഇത് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

https://youtu.be/5Ptv_Cau3DE

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *