ഷുഗറിനെ പിടിച്ചു കെട്ടാൻ വീട്ടുവളപ്പിലെ ഈ ഇല മതി.

നിങ്ങളുടെ ഷുഗർ കുറയ്ക്കുന്നതിന് വളരെ എളുത്തപത്തിൽ ഉള്ള വഴികൾ ആണ് ഇത് , . ഷുഗർ അഥവാ പ്രമേഹം എന്നത് മലയാളികളുടെ ജീവിതത്തിന്റെ ഒരു ഭാഗമായി തീർന്നിരിക്കുകയാണ്. ചെറിയ കുട്ടികൾ മുതൽ പ്രായമായർക്ക് വരെ പ്രമേഹം പിടിപെടുന്ന സാഹചര്യമാണ് ഇപ്പോൾ കണ്ടുവരുന്നത്. മലയാളികളുടെ തെറ്റായ ഭക്ഷണ രീതിയിൽ വന്ന മാറ്റം തന്നെയാണ് ഇതിനു കാരണം. പഞ്ചസാര അടങ്ങിയ ഭക്ഷ്യവസ്തുക്കൾ കഴിക്കാൻ പോലും പറ്റാത്ത അവസ്ഥ വളരെ അതികം ബുദ്ധിമുട്ട് തന്നെ ആണ് സൃഷ്ടിക്കുന്നത്. ഷുഗർ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾക്ക് വളരെ അതികം ബുദ്ധിമുട്ടു ഉള്ള ഒരു കാര്യം തന്നെ ആണ് എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ ഷുഗർ നിയന്ത്രിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു റെമഡി ആണ് ഇത് ,

 

 

നമ്മളുടെ വീടുകളിൽ തന്നെ ഉള്ള ഒരു ഔഷധ ഗുണം ഉള്ള ഒരു സസ്യം തന്നെ ആണ് ഇത് , നമ്മൾ കഴിക്കുന്ന ഭക്ഷണത്തിലും നല്ല ഒരു ക്രമീകരണം നടത്തുന്നത് നല്ലതു തന്നെ ആണ് , ഷുഗർ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ അതികം ബുദ്ധിമുട്ട് ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു പ്രശനം തന്നെ ആണ് , ശരീരത്തിലെ പല ഭാഗങ്ങൾക്ക് ഇത് അപകടം തന്നെ ആണ് ,എന്നാൽ ഇതിനെ നിയന്ത്രിക്കാൻ നമ്മൾക്ക് വീട്ടിൽ വളരുന ആര്യ വേപ്പിന്റെ ഇല ഉപയോഗിച്ച് നിർമിച്ചു എടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഔഷധ കൂട് തന്നെ ആണ് , നമ്മുടെ നാട്ടിൽ മിക്ക വീടുകളിലും കാണപ്പെടുന്ന ഒരു വൃക്ഷമാണ് ആര്യവേപ്പ്. ഇനി അഥവാ ഇല്ലെങ്കിൽ ഇത് നട്ടുപിടിപ്പിച്ചാലും ഒരിക്കലും നിരാശപ്പെടേണ്ടി വരില്ല. അത്ര അധികമാണ് ആര്യവേപ്പ് നൽകുന്ന ഗുണങ്ങൾ. വേപ്പിന്റെ ഇലകൾ, വിത്ത്, തൊലി, എന്നിവയെല്ലാം ധാരാളം ഔഷധ ഗുണങ്ങൾ നൽകുന്നു. ഈ വൃക്ഷം ആയുർവേദം പ്രകാരം നമ്മുടെ ‘നല്ല ആരോഗ്യത്തെ’ പ്രതിനിധാനം ചെയ്യുന്നു. ഇതു നിരവധി രോഗങ്ങള്ക്ക് പ്രതിവിധി നൽകുന്ന ഒരു ഔഷധ ഗുണം ഉള്ള ഒരു സസ്യം തന്നെ ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *