ഇത് രണ്ടും മാത്രം മതി മുടി കറുപ്പിക്കാൻ

മുടി കൊഴിച്ചിലും താരനും മറ്റ് കേശ പ്രശ്‌നങ്ങളും എല്ലാം പല തരത്തിലാണ് നമ്മുടെ സൗന്ദര്യത്തെ ബാധിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാന പ്രശനം തന്നെ ആണ് , ഇത് പലപ്പോഴും പല വിധത്തിൽ സൗന്ദര്യത്തിന് പ്രശ്‌നമാവുന്നു. മുടിയുടെ ആരോഗ്യം സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് പലപ്പോഴും പ്രതിസന്ധി ഉണ്ടാക്കുന്ന ഒന്നാണ് അകാല നര. അകാല നര ഇല്ലാതാക്കി നല്ല കറുത്ത മുടി സ്വന്തമാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവരാണ് നമ്മളെല്ലാവരും. എന്നാൽ പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടും മുടി നരക്കുകയല്ലാതെ കറുത്ത് കാണുന്നില്ല. ഇത് എല്ലാ വിധത്തിലും നിങ്ങളെ മാനസിക സമ്മർദ്ദത്തിലാക്കുന്നു. പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടും മുടി നരക്കാം. മുടി കഴുകാൻ ഉപയോഗിക്കുന്ന വെള്ളം വരെ മുടി നരക്കുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു. പലപ്പോഴും ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രതിസന്ധികൾക്കെല്ലാം പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സഹായിക്കുന്ന ചില ഒറ്റമൂലികൾ ഉണ്ട്.

 

 

മുടി നരക്കുക എന്നത് പലരേയും പ്രശ്‌നത്തിലാക്കുന്ന ഒന്നാണ്. മുടിയുടെ അഴക് തന്നെ ആണ് എല്ലാവരുടെയും സൗന്ദര്യം , എന്നാൽ മുടി നരച്ചു തുടങ്ങിയും വളരെ അതികം പ്രശനങ്ങൾ ആണ് നമുക് വന്നു ചേരുന്നത് , എന്നാൽ നമുക് മുടി കറുപ്പിക്കാൻ വീട്ടിൽ ഇരുന്നു തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു മാർഗം ആണ് , `പലകാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് മുടി നരക്കാൻ ഉള്ള സാധ്യത ഏറെ ആണ് , എന്നാൽ വീട്ടിൽ തന്നെ പ്രകൃതിദത്തം ആയ രീതിയിൽ നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ മുടി എല്ലാം കറുപ്പിച്ചു എടുക്കാൻ സാധിക്കുകയും ചെയ്യും , എന്നാൽ കടകളിൽ നിന്നും വാങ്ങുന്ന മായം ചേർന്ന വസ്തുക്കൾ നമ്മളുടെ മുടിയുടെ ആരോഗ്യത്തെ തന്നെ ബാധിക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് , ചിരട്ട കരി ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ മുടി കറുപ്പിച്ചു എടുക്കാനും കഴിയും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

വെറും രണ്ടു items മാത്രം മതി മുടി കറുപ്പിക്കാൻ // natural hair dy

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *