പല്ല് പുളിപ്പ്, പല്ല് വേദന, പല്ല് വൃത്തിയാവാൻ ഇതു മതി

നമ്മളിൽ ഭൂരിഭാഗം ആളുകളിലും കണ്ടുവരുന്ന ഒന്നാണ് പല്ലു വേദന. പല്ലിനും താടിയെല്ലിനും ചുറ്റുമുള്ള വേദനയാണ് പല്ലുവേദന എന്ന് അറിയപ്പെടുന്നത്. കാവിറ്റി, ഇനാമൽ പൊളിഞ്ഞിളകൽ, അണുബാധ എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ പല കാരണങ്ങൾ പല്ല് വേദനയ്ക്ക് ഉണ്ടാകാം. പല്ലുവേദന നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നതിനും ഉറക്കത്തെ വരെ ബാധിക്കുകയും ചെയ്യും. എന്നാൽ ഇതിന് ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് പല്ല് വേദനക്ക് പരിഹാരം കാണാം. പല്ലു വേദന ഉള്ളപ്പോൾ ഉപ്പ് വെള്ളം കൊണ്ട് വായ കഴുകുന്നതും പല്ലു വേദന മാറാനും പല്ലുകളുടെ ആരോഗ്യത്തിനും ഏറെ ഗുണം ചെയ്യും.പല്ലുവേദന വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ അതി കഠിനമായ വേദന തന്നെ ആണ് ഉണ്ടാവുന്നതു ,

 

എന്നാൽ പല്ലുവേദന വരാൻ ഉള്ള പ്രധാന കാരണം ഭക്ഷണം കഴിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വൃത്തിയായി കഴുകാതെ കാരണം തന്നെ ആണ് പല്ലുവേദനക്കും പല്ല് പുളിപ്പ്, എന്നിവക്ക് പ്രധാന കാരണം , എന്നാൽ നമ്മൾ ദിവസവും രണ്ടു നേരം കൃത്യമായി വൃത്തിയായി പല്ല് തേച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ പല്ലുകൾ വളരെ വൃത്തിയോടെയും ആരോഗ്യപൂർണമായും ഇരിക്കുന്നത് ആണ് , എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് വരുന്ന പല്ലു വേദന പല്ലു പുളിപ്പ് എന്നിവ വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ മാറ്റി എടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ വളരെ നല്ല ഒരു ഒറ്റമൂലി തന്നെ ആണ് ഇത്, വളരെ വേഗത്തിൽ തന്നെ നമ്മൾക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്നു താനെ ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *