കെമിക്കലുകൾ ഇല്ലാതെ മുടി എന്നന്നേക്കുമായി കറുക്കാൻ ഇതുമതി

മുടി നരയ്ക്കുന്നതാണ് നമ്മളെ അലട്ടുന്നത്. ചെറുപ്പത്തിലേ തന്നെ നര വരുന്നത് ഇന്നത്തെ കാലത്ത് പല ചെറുപ്പക്കാരേയും അലട്ടുന്ന പ്രശ്‌നമാണ്. ഇതിന് പരിഹാരമായി കൃത്രിമ വൈദ്യങ്ങൾ പരീക്ഷിയ്ക്കാതെ ചില അടുക്കളക്കൂട്ടുകൾ പ്രയോഗിയ്ക്കാം. ഇത്തരം ചിലതിനെ കുറിച്ചറിയൂ..അടുക്കളയിൽ കറികൾക്കായി ഉപയോഗിയ്ക്കുന്ന പീച്ചിങ്ങ ഇതിനുളള നല്ലൊരു പരിഹാരമാണ്. മുടി ഇഴകളുടെ കറുപ്പ് നിറം കാത്തുസൂക്ഷിക്കുന്ന കോശങ്ങളെ വീണ്ടെടുക്കുവാൻ സഹായിക്കുന്ന ഗുണമുള്ള ഏറ്റവും നല്ല പച്ചക്കറികളിൽ നിന്നും പ്രകൃതിദത്തം ആയ മാർഗങ്ങളിൽ നിന്നും ആണ് , , എന്നാൽ പല ഘടകങ്ങൾ ഒത്തിണങ്ങിയാൽ നല്ല മുടി അത്ര പിടിയെത്താത്ത സ്വപ്‌നവുമാകില്ല. നല്ല മുടിയ്ക്കു പാരമ്പര്യം പ്രധാനപ്പെട്ടൊരു ഘടകമാണ്.

 

 

ഇതിനു പുറമേ നല്ല ഭക്ഷണം, നല്ല മുടി സംരക്ഷണം, നല്ല അന്തരീക്ഷം, അതായത് മുടിയ്ക്കു നല്ല അന്തരീക്ഷം എന്നതെല്ലാം പ്രധാനമാണ് ഇതിൽ.മുടി നരയ്ക്കുന്നത് പ്രായമാകുമ്പോഴുണ്ടാകുന്ന സ്വാഭാവിക പ്രക്രിയയാണെങ്കിലും ചിലപ്പോൾ ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ ഇത് പലർക്കും ഒരു പ്രശ്‌നമായി വരാറുണ്ട്. എന്നാൽ തലമുടി കറുപ്പിക്കാൻ വളരെ എളുപ്പത്തിലും മികച്ച രീതിയിലും നമുക് വീട്ടിൽ ഇരുന്നു തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് ആണ് കെമിക്കലുകൾ ഇല്ലാതെ മുടി എന്നന്നേക്കുമായി കറുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് , പ്രകൃതിയിൽ നിന്നും ലഭിക്കുന്നതും മറ്റും ഉപയോഗിച്ച് നമുക് നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാം കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *