മുഖ സൗന്ദര്യം വർധിപ്പിക്കാൻ അരിപ്പൊടി ഇങ്ങനെ ചെയുക

വീട്ടിൽ നിന്ന് കൊണ്ട് തന്നെ മുഖം നല്ലരീതിയിൽ വെളുപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു അടിപൊളി വഴിയാണ് ഇന്ന് നിങ്ങൾക്കായി പറഞ്ഞ് തരുന്നത്. അതുമാത്രം അല്ല മുഖത്തെ സൗന്ദര്യം എല്ലാവരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. എന്നാൽ അതിന് വെണ്ടി ചിലവഴിക്കുന്നത് ആകട്ടെ ഭീമമായ തുകകളും. നമുക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ ഒരുപാട് കാര്യങ്ങൾ ചെയ്യാൻ പറ്റുമ്പോൾ നമ്മൾ എന്തിനാണ് പണം മുടക്കുന്നത്.
ചർമ്മം തിളക്കുന്നതിന് വേണ്ടി പല തരത്തിലുള്ള കാര്യങ്ങൾ നാം ചെയ്യാറുണ്ട്. എന്നാൽ അത് മാത്രം പോരാ ഇതിന് വേണ്ടി ഭക്ഷണത്തിലും കൂടി ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഇങ്ങനെ എല്ലാം ഒരുമിച്ച് ചെയ്യുമ്പോഴാണ് ചർമ്മ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കണ്ടെത്താൻ കഴിയുകയുള്ളു.മുഖത്ത് പ്രായം തോന്നിപ്പിയ്ക്കുന്നതിന്റെ പ്രധാന കാരണമന്വേഷിച്ചാൽ മുഖത്തു വീഴുന്ന ചുളിവുകൾ എന്നു പറയാം.

 

 

 

ചർമം അയഞ്ഞു തൂങ്ങുന്നതും ചർമത്തിൽ വീഴുന്ന ചുളിവുകളും പ്രായാധിക്യം തോന്നിപ്പിയ്ക്കുന്ന ഘടകങ്ങളാണ്. ചിലർക്കിത് ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ നേരിടേണ്ടി വരുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളാണ്. സ്‌ട്രെസ്, കെമിക്കലുകൾ കലർന്ന മേയ്ക്കപ്പ് വസ്തുക്കൾ, വരണ്ട ചർമം, പോഷകക്കുറവ് എന്നിവയെല്ലാം തന്നെ ചെറുപ്പത്തിലേ തന്നെ അകാല വാർദ്ധക്യത്തിന് വഴിയൊരുക്കുന്നു. മുഖത്തെ ചുളിവുകൾക്കു പരിഹാരമായി വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കാൻ പറ്റാവുന്ന ഒരു പ്രത്യേക ഒറ്റമൂലികൾ ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ മുഖത്തെ എല്ലാ അഴുക്കും പൂർണമായി മാറ്റി എടുക്കാനും കഴിയും , അതിനായി അരിപൊടി കൊണ്ട് നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് ഇത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *