പുറം വേദന ജോയിന്റ് വേദന ഒരു രാത്രികൊണ്ട്‌ മാറും

നമ്മളിൽ പലർക്കും പുറം വേദന എന്ന പ്രശ്‌നം ഉണ്ടാവുന്നുണ്ട് ഭാരം ഏറിയ ജോലികൾ ചെയുമ്പോൾ ആണ് നമ്മൾക്ക് ഇങ്ങനെ പുറം വേദന കൂടുതൽ ആവുന്നത്. എന്നാല്‍ ഇതിന് പരിഹാരം തേടുന്നതിനാണ് നാം ഓരോരുത്തരും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടത്. പക്ഷേ ചിലര്‍ക്ക് എത്ര ചികിത്സിച്ചാലും ഇതിന് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് സാധിക്കുന്നില്ല. ഇത്തരം അവസ്ഥയില്‍ നാം അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങള്‍ ഉണ്ട്. കാരണം ഏത് ഭാഗത്താണ് വേദന, എന്തൊക്കെയാണ് ഇതില്‍ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട കാര്യങ്ങള്‍, ഓരോ ഭാഗത്തെ വേദനയും എന്താണ് നിങ്ങളെക്കുറിച്ച് പറയുന്നത് എന്ന കാര്യത്തെക്കുറിച്ചെല്ലാം അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടതാണ്. പലപ്പോഴും കുനിയുമ്പോഴും നിവരുമ്പോഴും പലരേയും അസ്വസ്ഥമാക്കുന്നതാണ് ഇത്തരം വേദനകള്‍.

 

 

എന്നാല്‍ ഇതിന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ കാരണം എന്താണെന്നതിനെക്കുറിച്ച് പലര്‍ക്കും അറിവില്ല. വേദന വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾ സാധാരണ ആയി വൈദ്യ സഹായം തേടുകയും വേദനസംഹാരി വേടിച്ചു കഴിക്കുകയും ആണ് ചെയുന്നത് , എന്നാൽ നമുക് വീട്ടിൽ തന്നെ വെച്ച് നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് , വളരെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ആണ് ലഭിക്കുന്നത് , വീട്ടിൽ ഇരുന്നു തന്നെ നമുക് നല്ല ഒരു ഒറ്റമൂലി ഉപയോഗികം അതിനായി വീട്ടിൽ ഉള്ള ജീരകം ഉലുവ എന്നിവ പൊടിച്ചു എടുത്തു അത് ഇട്ടു തിളപ്പിച്ച വെള്ളം ദിവസവും കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ആണ് നമ്മൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത് നമ്മളുടെ ശരീര വേദന എല്ലാം പൂർണമായി ഇല്ലാതാവുകയും ചെയ്യും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

https://youtu.be/u1VAo2QxVTc

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *