പല്ലുവേദനയും തലവേദനയും നിമിഷ നേരം കൊണ്ട് മാറ്റം ഈ ചെടി ഉണ്ടെങ്കിൽ

ഉഷ്ണരാജ്യങ്ങളിൽ ഈർപ്പമുള്ള പ്രദേശങ്ങളിൽ വളരുന്ന ഒരു ഔഷധസസ്യമാണ്‌ കയ്യോന്നി. കഞ്ഞുണ്ണി എന്നും കയ്യന്യം എന്നും അറിയപ്പെടുന്നു. ഈർപ്പമുള്ളസമതലങ്ങളിലും വയൽ വരമ്പുകളിലും തഴച്ചു വളരുന്ന ഈ സസ്യം മുടി വളരാനും കാഴ്ചശക്തി വർദ്ധിപ്പിക്കാനനും ഉപയോഗിച്ചുവരുന്നു. കരളിനു നല്ല ടോണിക് ആയും ആയുർവേദത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. വാതസംബന്ധമായ സർവ്വരോഗങ്ങൾക്കും ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. എണ്ണ കാച്ചി തലയിൽ തേക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നുണ്ട്. കാഴ്ച വർദ്ധന, കഫരോഗ ശമനത്തിന് ഫലപ്രദം. എന്നാൽ ഇത് നമ്മളുടെ വീടുകളിൽ വളർത്തുന്നത് വളരെ നല്ല ഒന്ന് തന്നെ ആണ് വളരെ അതികം ഔഷധഗുണം ഉള്ള ഒന്നുതന്നെ ആണ് , ഈ ഔഷധ സസ്യം വളരെ വലിയ ഒരു ഗുണം തന്നെ ആണ് നമ്മൾക്ക് തരുന്നത് ,

 

 

നമ്മൾക്ക് ഉണ്ടാവുന്ന പല്ലുവേദന എല്ലാം പൂർണമായ ഒരു ആശ്വാസം ലഭിക്കും , പല്ലുവേദനയും തലവേദനയും ഒരേസമയം അനുഭവപ്പെടുന്ന ഒരു വേദന ആണ് . നിങ്ങളിൽ പലരും ഈ വേദനാജനകമായ പരീക്ഷണം അനുഭവിച്ചിട്ടുണ്ടാകും. ചിലപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് പനി ഉണ്ടാകുകയും വായിൽ നിന്ന് ദുർഗന്ധമുള്ള പഴുപ്പ് സ്രവിക്കുകയും ചെയ്യാം. ഈ സങ്കീർണതകൾക്കെല്ലാം പിന്നിലെ കാരണം യഥാർത്ഥത്തിൽ ഒരു ആയിരിക്കാം ദ്രവിച്ച പല്ല് അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ പല്ല് പൊടിക്കുന്ന ശീലങ്ങൾ നിങ്ങൾക്കറിയില്ല. ഇത് നിങ്ങളുടെ മൈഗ്രെയ്ൻ പോലും ട്രിഗർ ചെയ്തേക്കാം. എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് വരുന്ന എല്ലാ വേദനകളും കഞ്ഞുണ്ണി ഉപയോഗിച്ച് മാറ്റി എടുക്കാനും കഴിയും , കഞ്ഞുണ്ണി എടുത്തു അതിന്റെ ഇല അരച്ച് പേസ്റ്റ് രൂപത്തി ആക്കി എടുത്തു വേദന ഉള്ള ഭാഗത്തു തേച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വേദന പൂർണമായി മാറാനും സാധ്യത ഏറെ ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

https://youtu.be/E4i3IYfokW4

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *