പെട്ടന്ന് ഷുഗർ കൂടിയാൽ ഒറ്റയടിക്ക് നോർമലാക്കാം ഈ ഒരു വഴി മാത്രം

നമ്മൾക്ക് പലപ്പോഴും അനുഭവം ഉള്ള ഒന്ന് തന്നെ ആണ് ഷുഗർ കുടുന്നതു , എന്നാൽ ഇങ്ങനെ സംഭവിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മൾക്ക് വളരെ അതികം അസ്വസ്ഥത അനുഭവപ്പെടാറുള്ളത് ആണ് , എന്നാൽ അർദ്ധരാത്രിയിലോ മറ്റോ നിങ്ങൾക്ക് പെട്ടന്ന് ഷുഗർ കൂടി എന്ന് തോന്നുകയും ദേഹാ സ്വസ്ഥത അനുഭവപ്പെടുകയും ചെയ്താൽ അടുക്കളയിൽ തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന നല്ലൊരു പൊടിക്കൈ ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ   രക്തത്തിലെ ഷുഗർ കൂടുന്ന അവസ്ഥയാണ് പ്രമേഹം അഥവാ ഡയബെറ്റിസ്. ഇതിനാൽ തന്നെ ഇത് നിയന്ത്രിച്ച് നിർത്തേണ്ടത് അത്യാവശ്യവുമാണ്. ഷുഗർ കുറയ്ക്കാൻ പ്രത്യേക തരം ഡയറ്റിംഗും വ്യായാമവുമുണ്ട്. ദിവസവും ഇത് ചെയ്താൽ പ്രമേഹത്തിന്റെ തോത് കുറയ്ക്കാം.

 

 

അടുപ്പിച്ച് അര മിനിറ്റ് അഥവാ 30 സെക്കന്റ് ഇത് ചെയ്യുക. അതായത് ശരീരം നല്ലതുപോലെ കിതയ്ക്കുന്ന വിധത്തിൽ ഇത് ചെയ്യുന്നത് പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഷുഗർ കുറയ്ക്കുന്ന ഒന്നാണ്. പ്രത്യേകിച്ചും സർജറികളോ മറ്റോ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഷുഗർ അഥവാ ഡയബെറ്റിസ് പെട്ടെന്ന് തന്നെ നിയന്ത്രണത്തിൽ വരുത്താൻ സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് നല്ല തീവ്രതയോടെ,എന്നാൽ നമ്മൾക് വീട്ടിൽ ഇരുന്നു തന്നെ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഒറ്റമൂലി ആണ് ഇത് വീട്ടിൽ ഉള്ള വസ്തുക്കളായ വെളുത്തുള്ളി നാരങ്ങാ , എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾക്ക് നല്ല രീതിയിൽ നമ്മളുടെ ഷുഗർ നിയന്ത്രിക്കാനും കഴിയും, എന്നാൽ ഇത് രണ്ടും തിളപ്പിച്ച വെള്ളം കുടിച്ചാൽ വളരെ നല്ല ഒരു ഉപകാരം തന്നെ ആണ് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

https://youtu.be/zzdprTXiKAk

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *