വേൾഡ് കപ്പ് ആവേശം കണ്ടോ വാക്ക് പറഞ്ഞാൽ ഇങ്ങനെയാകണം.

ഖത്തറിൽ മാത്രമല്ല, പന്തുരുളാൻ ഇടമുള്ള ലോകത്തിന്റെ എല്ലാ കോണിലുമുണ്ട് ലോകകപ്പ് ആവേശം. ലോകം ഫുട്ബോളിലൂടെ ഒന്നാകുന്ന ദിനങ്ങൾ. വിവിധ രാജ്യങ്ങളിലെ  കാഴ്ചകളിലേക്ക്; ഒപ്പം കേരളത്തിൽ നിന്നും ഒരു ക്ലിക്ക് സൂപ്പർ താരങ്ങളുടെ അവസാന ലോകകപ്പ് ആണെന്നു പറഞ്ഞിട്ടെന്താ  പുതിയ മെസ്സിയും റൊണാൾഡോയും നെയ്മാറും പിന്നാലെ വരുന്നുണ്ട്. പുതിയ തലമുറയുടെ ഫുട്ബോൾ ആവേശക്കാഴ്ച  ആണ് എപ്പോൾ എല്ലായിടങ്ങളിലും ഉണ്ടാവുന്നത് ,  ലോ​ക​ക​പ്പ് ഫു​ട്ബാ​ൾ മാ​മാ​ങ്ക​ത്തി​ന് വി​സി​ൽ മു​ഴ​ങ്ങും മു​​മ്പേ നാ​ടെ​ങ്ങും ആ​വേ​ശ​ത്തി​ൽ. ന​ഗ​ര​പ്ര​ദേ​ശ​ങ്ങ​ളി​ലും നാ​ട്ടി​ൻ​പു​റ​ങ്ങ​ളി​ലും ക​ട്ടൗ​ട്ടു​ക​ളും ബാ​ന​റു​ക​ളും കൊ​ടി​തോ​ര​ണ​ങ്ങ​ളും സ്ഥാ​പി​ക്കു​ന്ന തി​ര​ക്കി​ലാ​ണ് ഫു​ട്ബാ​ൾ പ്രേ​മി​ക​ൾ  അ​ർ​ജ​ന്റീ​ന, ബ്ര​സീ​ൽ ടീ​മു​ക​ളു​ടെ ആ​രാ​ധ​ക​ർ ബാ​ന​റു​ക​ളും കൊ​ടി​തോ​ര​ണ​ങ്ങ​ളും സ്ഥാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

 

പ്രാ​ദേ​ശി​ക ത​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ ഫു​ട്ബാ​ൾ ക​ളി​ക്കാ​രു​ടെ കൂ​ട്ടാ​യ്മ​ക​ൾ ചേ​ർ​ന്ന് വ​ലി​യ സ്ക്രീ​നി​ൽ ക​ളി​കാ​ണാ​നു​ള്ള ഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ളും തു​ട​ങ്ങി. ഇ​ഷ്ട ടീ​മി​ന്റെ കൊ​ടി​ക​ൾ ഉ​യ​ർ​ത്തി​യും ജ​ഴ്സി അ​ണി​ഞ്ഞും ലോ​ക​ക​പ്പി​ന്റെ ആ​വേ​ശം ഗ്രാ​മീ​ണ മേ​ഖ​ല​യി​ൽ പ്ര​ക​ട​മാ​ണ്. പ്രാ​ദേ​ശി​ക ത​ല​ങ്ങ​ളി​ൽ ഫു​ട്ബാ​ൾ ടൂ​ർ​ണ​മെ​ന്റു​ക​ളും സ​ജീ​വ​മാ​ണ്.അതിനിടയിൽ പന്തയങ്ങളും സജീവം ആയി നിൽക്കുന്ന ഒന്നാണ് എന്നാൽ അങ്ങിനെ പന്തയം വെച്ച ഒരാള് ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ പന്തയത്തിൽ തൊട്ടപ്പോൾ അയാൾ പറഞ്ഞ വാക്ക് പാലിച്ചുകാണിക്കുകയും ചെയ്തു , വളരെ കൗതുകം ആയ ഒരു വീഡിയോ ആണ് ഇത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *