മുഖത്തെ ആവശ്യമില്ലാത്ത രോമങ്ങൾ നീക്കം ചെയ്യാൻ ഈ വിദ്യ പരീക്ഷിക്കൂ

മുഖത്തും ശരീരത്തിലും അമിതരോമ വളർച്ച പലരെയേയും അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശ്‌നമാണ്, പ്രത്യേകിച്ച് മുഖത്തുണ്ടാകുന്ന രോമവളർച്ച. വാക്സിംഗ്, ത്രെഡിംഗ്, ലേസർ ട്രീറ്റ്മെന്റ് തുടങ്ങിയ പ്രക്രിയകൾ കൊണ്ട് കാര്യം സാധിക്കുന്നവരുണ്ട്. എന്നിരുന്നാലും, ഇവയൊന്നും വേദനയില്ലാത്തതോ വിലകുറഞ്ഞതോ മുഖത്തെ രോമങ്ങൾ നീക്കം ചെയ്യുമ്പോൾ ചർമ്മത്തെ ദോഷകരമായി ബാധിക്കില്ലെന്ന് ഉറപ്പുനൽകുന്നതോ അല്ല. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇത്തരം രീതികളെ ആശ്രയിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് എന്തുകൊണ്ട് വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്യാവുന്ന ചില രീതികൾ ധാരാളം ആണ് ഉള്ളത് , എന്നാൽ വീട്ടിൽ തന്നെ വെച്ച് നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു കാര്യം ആണ് ഈ വീഡിയോയിൽ .

 

 

കടലപ്പൊടി വീട്ടിൽ എപ്പോഴും എളുപ്പത്തിൽ ലഭ്യമാകുന്ന ചേരുവയാണ്. കടലപ്പൊടി മാസ്കിന് മറ്റ് ചേരുവകൾ ആവശ്യമാണ്. ഈ ചേരുവകൾ മഞ്ഞൾപ്പൊടി, ക്രീം, പാൽ എന്നിവയാണ്. ഒരു പാത്രം എടുത്ത് അതിൽ നാല് ടേബിൾ സ്പൂൺ കടലപൊടി, ഒരു ടീസ്പൂൺ മഞ്ഞൾ പൊടി, ഒരു ടീസ്പൂൺ ക്രീം, രണ്ട് മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ പാൽ എന്നിവ ഒരുമിച്ച് ചേർത്ത് ഇളക്കുക. പേസ്റ്റ് കട്ടിയുള്ളതായി കാണുന്നതുവരെ എല്ലാ ചേരുവകളും നന്നായി ഇളക്കുക. പേസ്റ്റ് മുഖത്ത് പുരട്ടി നന്നായി ഇടുക ,അതുപോലെ തന്നെ പേസ്റ്റ് നിങ്ങളുടെ ചർമ്മത്തിൽ ആവശ്യത്തിന് കട്ടിയായി പിടിച്ചു എന്ന് തോന്നിയാൽ, നിങ്ങളുടെ രോമ വളർച്ചയുടെ എതിർ ദിശയിലേക്ക് വലിച്ച് നീക്കണം. ആദ്യം വലിക്കുമ്പോൾ രോമം പെട്ടെന്ന് വേർപെടില്ല. എന്നിരുന്നാലും, രോമത്തിൻറെ വേരുകൾ മൃദുവും ദുർബലവുമാണ്. ഈ നടപടിക്രമം രണ്ടോ മൂന്നോ തവണ ആവർത്തിക്കുന്നത് നല്ല ഒരു ഫലങ്ങൾ തന്നെ ആണ് ഉണ്ടാക്കുന്നത് ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *