ബ്രഷ് ഇല്ലാതെ ടോയ്ലറ്റ് വൃത്തിയാക്കാൻ ഈ ഒരു വിദ്യ പരീക്ഷിച്ചു നോക്കു

ബാത്രൂം ക്ലീൻ ചെയ്യാൻ എല്ലാവര്ക്കും വളരെ മടി ഉള്ള ഒരു കാര്യം തന്നെ ആണ് ബാത്ത് റൂം ക്ലീൻ ആക്കാൻ വേണ്ടി നമ്മൾ പല ബുദ്ധിമുട്ടുകളം അനുഭവിച്ചത്‌ ആണ് , എന്നാൽ ബാത്രൂം എപ്പോളും ക്ലീൻ ആയി ഇരിക്കണത് തന്നെ ആണ് നല്ലതു , എന്നാൽ വീട്ടിൽ ഉള്ള ബാത്രൂം കഴുകിയില്ലെന്ക്കിൽ വളരെ മോശം ആയ ദുർഗന്ധം ആണ് വരുന്നത് , എന്നാൽ ഇത് കഴുകാൻ നമ്മൾ പല വഴികൾ നോക്കാറുള്ളത് ആണ് എന്നാൽ എല്ലാവർക്കും മടി ഉള്ള ഒരു കാര്യം തന്നെ ആണ് , പലപ്പോഴും കുറേ സമയം നമ്മൾ ഉരച്ചു കഴുകി എടുത്തതായിരിക്കും ചെയ്യുന്നത്. അങ്ങനെ ഒരുപാട് സമയം എടുത്തു നമ്മൾ എത്ര കഴുകിയാലും ബാത്റൂമിൽ ദുർഗന്ധം ഉണ്ടാകുകയും ചെയ്യും.

 

ഇത് പോലെ സുഗന്ധം നിറയ്ക്കാൻ നമ്മൾ പുറത്തു നിന്നു സാധനങ്ങളെല്ലാം വാങ്ങി വയ്ക്കാറുണ്ട്. എന്നാലും ഇനി അഥവാ ഇല്ലാതെ വന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മുടെ വീടുകളിൽ എപ്പോഴും ഉണ്ടാകുന്ന ഒരു സാധനം ഉപയോഗിച്ച് നമുക്ക് മാത്രം സുഗന്ധപൂരിതം ആക്കാം. വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ കുറച്ചു മാത്രം സാധനങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ ബാത്രൂം കഴുകി വൃത്തിയാക്കാൻ സാധിക്കും , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

https://youtu.be/YF-vqRZFfiY

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *