മുടി 4 ഇരട്ടിയായി വളരാൻ ഈ എണ്ണമാത്രം മതി

ഇടതൂർന്ന മുടിയിഴകൾ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ ലക്ഷണം മാത്രമല്ല, ആത്മവിശ്വാസത്തിന്റെ പ്രതീകം കൂടിയാണ്. അത് സ്ത്രീകൾക്കായാലും പുരുഷന്മാർക്കായാലും. എന്നാൽ മുടി കൊഴിച്ചിൽ പലപ്പോഴും ആശങ്ക ഉണ്ടാക്കുന്നു. പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങളിലൂടെ മുടി കൊഴിച്ചിൽ മാറ്റാവുന്നതേയുള്ളൂ. എന്നാൽ അതേക്കുറിച്ച് മനസ്സിലാക്കും മുമ്പ് മുടി കൊഴിച്ചിലിനുള്ള കാരണങ്ങൾ എന്തൊക്കെയാണെന്ന് മനസ്സിലാക്കാം. മുടിയുടെ പല പ്രശനങ്ങളും നമ്മളെ വലിയ രീതിയിൽ അലട്ടും പോഷകക്കുറവ് നിങ്ങളുടെ ഭക്ഷണരീതികളിൽ നിന്ന് ഇരുമ്പ്, ചെമ്പ്, സിങ്ക്, പ്രോട്ടീൻ എന്നിവ പോലെയുള്ള അവശ്യ പോഷകങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെടാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. വിറ്റാമിൻ ഡിയുടെ കുറവ് മുടി കൊഴിച്ചിലിന് മറ്റൊരു കാരണമാണ്.

 

 

അതുപോലെ ഒട്ടനവധി പ്രശനങ്ങൾ ആണ് നമ്മളുടെ മുടിക്ക് ഉണ്ടാവുന്നത് , എന്നാൽ ഇതിനു എല്ലാം പരിഹാരം ആയി നിരവധി മാർഗ്ഗങ്ങൾ ആണ് ഉള്ളത് അതിനായി പ്രകൃതിദത്തം ആയ രീതിയിൽ ഉള്ള എണ്ണ നിർമിച്ചു മാറ്റി എടുക്കാൻ കഴിയും , വളരെ നല്ല ഒരു പ്രകൃതി ദത്തം ആയ രീതിയിൽ തന്നെ നമ്മൾക്ക് നിർമിച്ചു എടുക്കാം വീട്ടിൽ തന്നെ , അതുപോലെ മുടി നരകാതിരിക്കാനും നരച്ചമുടി കറുപ്പിക്കാനും ഉള്ള ഒരു മാർഗം ആണ് ഇത് അതുപോലെ മുടി ബലം ഉണ്ടവയും പൂർണമായ നല്ല ഒരു സംരക്ഷണം ഉണ്ടാവാനും ഉള്ള ഒരു മരുന്ന് തന്നെ ആണ് ഇത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *