വെരികോസ് വെയിൻ ഞരമ്പ് വീക്കം ഞരമ്പ് വേദന പരിഹാരം എന്നിവ മാറ്റം

നമ്മളിൽ പലർക്കും കണ്ടു വരുന്ന ഒരു ആരോഗ്യ പ്രശ്‌നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് വെരിക്കോസ് വെയിൻ. പ്രത്യേകിച്ചും അൽപം പ്രായം ചെന്നവരെ ബാധിയ്ക്കുന്ന, വേദനയുളവാക്കുന്ന പ്രശ്‌നം.എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ചെറുപ്പക്കാരിലും ഇത് വന്നു തുടങ്ങിയ , നിരവധി ആളുകൾ ആണ് ആശുപത്രികൾ കയറി ഇറങ്ങുന്നത് , പലർക്കും കൂടുതൽ ബുദ്ധിമുട്ടാകുമ്പോൾ ചിലപ്പോൾ ശസ്ത്രക്രിയ തന്നെ വേണ്ടി വന്നേക്കാവുന്ന പ്രശ്‌നമാണിത്.രക്തപ്രവാഹം തടസപ്പെട്ട് കാലുകളിൽ നിന്നും രക്തം തിരിച്ചു ഹൃദയത്തിലേയ്ക്കു പ്രവഹിയ്ക്കാത്ത അവസ്ഥയാണിത്. ഇത് ഞരമ്പുകൾ തടിച്ചു പുറത്തേയ്ക്കു കാണാൻ ഇടയാക്കുകയും ചെയ്യും.രക്തത്തിലെ സർകുലേഷനുണ്ടാകുന്ന പ്രശ്‌നങ്ങളാണ് ഇതിന് അടിസ്ഥാനപരമായ കാരണമാകുന്നത്.

 

ഈ പ്രശ്‌നത്തിന് വീട്ടിൽ തന്നെ പരീക്ഷിച്ചു നോക്കാവുന്ന ചില പരിഹാര വഴികളുണ്ട്.നിന്ന് ജോലി ചെയുന്നവരിൽ ആണ് ഇത് കൂടുതൽ ആയി ഇങ്ങനെ വെരികോസ് വെയിൻ ഞരമ്പ് വീക്കം ഞരമ്പ് വേദന എന്നിവ വരുന്നത് എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് ഇത് എല്ലാം മാറ്റി എടുക്കുകയും ചെയ്യാം , ഇതിനായി ഉണക്ക മുന്തിരി അരച്ച് ജ്യൂസ് ആയി അടിച്ചു എടുത്തു കുടിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വളരെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് ലഭിക്കുകയും ചെയ്യും , എന്നാൽ അതിനായി നമ്മൾക്ക് വീട്ടിൽ വെച്ച് തന്നെ നിർമിച്ചു ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് ഇത് , വളരെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ആണ് നമ്മൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *