വീട്ടിൽ മോഷണം നടത്തുന്ന യുവാവിനെ കണ്ടോ

സാമ്പത്തിക ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉള്ള നിരവധി ആളുകൾ ഇന്ന് നമ്മുടെ സമൂഹത്തിൽ ഉണ്ട്. ചെറിയ വരുമാനം ഉള്ള ജോലികൾ ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ, അത്യവശ്യ ഘട്ടങ്ങളിൽ പണം കടം വാങ്ങേണ്ടി വരുന്ന സാഹചര്യമാണ് പലപ്പോഴും ഇത്തരക്കാർക്ക് ഉണ്ടാകാറുള്ളത്.പണ്ട് കാലങ്ങളിൽ രാത്രിയിൽ ആണ് മോഷണം എല്ലാം നടക്കാറുള്ളത് എങ്കിൽ ഇപ്പോൾ പട്ടാപകലാണ് വീടുകളിൽ നിന്നും മറ്റും മോഷണം നടക്കുന്നത്. നാട്ടിൽ കണ്ടു വരുന്ന ഒരു പ്രധാന കാര്യം തന്നെ ആണ് മോഷണം , നിരവധി മോഷണ നമ്മൾ പല വീഡിയോരൂപത്തിൽ നമ്മൾ കണ്ടത് ആണ് , നിരവധി മോഷണത്തിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയതും ആണ് ,

 

എന്നാൽ അങ്ങിനെ ഒരു കള്ളന്റെ വീഡിയോ ആണ് ഇത് വീട്ടിൽ നിന്നും അതിസാഹസികം ആയി മൊബൈൽ മോഷ്ടിക്കുന്ന ഒരു കള്ളന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയികൊണ്ടിരിക്കുകയാണ് , ചെറിയ വരുമാനം ഉള്ള ജോലികൾ ചെയ്യുന്നതുകൊണ്ടുതന്നെ, അത്യവശ്യ ഘട്ടങ്ങളിൽ പണം കടം വാങ്ങേണ്ടി വരുന്ന സാഹചര്യമാണ് പലപ്പോഴും ഇത്തരക്കാർക്ക് ഉണ്ടാകാറുള്ളത്. എന്നാൽ ഈ കള്ളൻ വീട്ടിൽ കയറി അവിടെ ഉള്ള മൊബൈൽ പണവും ആണ് മോഷണം ചെയുന്നത് , എന്നാൽ ഈ കാര്യങ്ങൾ എല്ലാം കൃത്യം ആയി നമ്മൾക്ക് വീഡിയോയിൽ കാണാം കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *