മുഖം തിളങ്ങാൻ പപ്പായയുടെ കൂടെ ഈ സാധനം തേച്ചാൽമതി

നമ്മളുടെ ശരീര സൗന്ദര്യം തന്നെ ആണ് എല്ലാവരുടെയും ആഗ്രഹം , അതുപോലെ തന്നെ സൗന്ദര്യത്തിന്റെ കാര്യത്തിൽ കുടുതൽ ശ്രെദ്ധ കൊടുക്കുന്നവർ ആണ് , മുഖത്തെ കറുത്ത പാടുകളും അതുപോലെ വരണ്ട ചർമവും നമ്മളെ വല്ലാത്ത അലട്ടുന്ന ഒരു കാര്യം തന്നെ ആണ് ,എന്നാൽ നമ്മളുടെ എല്ലാവരുടെയും ആഗ്രഹം മുഖം വെളുപ്പിക്കാം എന്നതാണ്. വീട്ടിൽ ഉള്ള സാധനങ്ങൾ കൊണ്ട് തന്നെ നമുക്ക് വെളുപ്പിക്കാവുന്നതാണ്. പുറത്ത് പോയി വെറുതെ അതും ഇതും വാങ്ങി തേച് മുഖം കിടക്കാതെ വീട്ടിൽ ഉള്ളത് വെച്ച് നമുക്ക് നല്ലൊരു അടിപൊളി ഫേസ് പാക്ക് ഉണ്ടാക്കാവുന്നതാണ്.രണ്ട് ദിവസം കൊണ്ട് തന്നെ നിങ്ങൾക്ക് നല്ലൊരു റിസൾട്ട്‌ കിട്ടും.

 

 

പപ്പായയുടെ കൂടെ ഈ അരിപൊടി ഇട്ടു മിക്സ് ചെയ്ത ഈ ഫേസ് മാസ്ക് നിർമിച്ചു എടുത്താൽ നമ്മളുടെ മുഖം തിളങ്ങുകയും ചെയ്യും , മുഖത്തെ കറുത്ത പാടുകളും മറ്റും മാറി മുഖം തിളങ്ങാൻ വളരെ നല്ലതാണ്.ഇനി ഇതിലേക്ക് റോസ് വാട്ടർ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. ഡ്രൈ സ്കിൻ ആണെങ്കിൽ നിങ്ങൾക്ക് സാധാ വാട്ടർ ഉപയോഗിക്കാം. അല്ലെങ്കിൽ ഒലിവ് ഓയിലും ചേർത്ത് ഉപയോഗിക്കാവുന്നതാണ്. എന്നാൽ ഇങ്ങനെ എല്ലാം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞാൽ നമ്മളുടെ മുഖം എല്ലാം വളരെ വൃത്തിയോടെ ഇരിക്കുകയും ചെയ്യും , നമ്മൾ ഇത് സ്ഥിരം ആയി ഉപയോഗിക്കുകയാണെങ്കിൽ നമ്മൾക്ക് നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ആണ് നമ്മൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത് , കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ അറിയുവാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *