ചിലവ് കുറഞ്ഞൊരു Hair dye വീട്ടിലുണ്ടാക്കാം

തലമുടി നരക്കുന്നത് ഇന്നത്തെ കാലത്തു പ്രായം ആയവരിൽ മാത്രം അല്ല ചെറുപ്പക്കാരിലും കണ്ടു വരുന്ന ഒരു പ്രശനം തന്നെ ആണ് എന്നാൽ ഇത് നമ്മളെ വലിയ രീതിയിൽ പ്രശനം ഉണ്ടാക്കുകയും ചെയ്യും ഇന്ന് മിക്ക ആളുകളുടെയും മുടി വെളുത്തു ഇരിക്കുന്നത് കാണാൻ തന്നെ വളരെ കൂടുതൽ ആണ് , ജീവിതശൈലിയും പാരമ്പര്യവുമൊക്കെ ഇതിന് കാരണങ്ങളാണ്. നര അകറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ ഉണ്ട്. മിക്ക ചെറുപ്പക്കാരും നേരിടുന്ന പ്രധാന സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് അകാല നര. ജീവിത ശൈലിയിൽ ഉണ്ടാകുന്ന മാറ്റങ്ങളും പാരമ്പര്യവുമൊക്കെ മുടി നേരത്തെ നരയ്ക്കുന്നതിന്റെ ചില കാരണങ്ങളാണ്. എന്നാൽ പ്രകൃതതമായ രീതിയിൽ മുടി നരയ്ക്കുന്നത് മന്ദഗതിയിലാക്കുന്നതിനും നരച്ച മുടി കറുപ്പിക്കുന്നതിനും സഹായിക്കുന്ന ചില മാർഗ്ഗങ്ങളുണ്ട്.

നിങ്ങളുടെ മുടിക്ക് നിറം നൽകാനുള്ള ഏറ്റവും ജനപ്രിയവും മികച്ചതുമായ പ്രകൃതിദത്ത ചികിത്സ തന്നെ ആണ് നല്ലതു , അല്ലാതെ കെമിക്കൽ ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾക്ക് തലമുടി കറുപ്പിച്ചാൽ വളരെ അപകടം തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ അതിനായി വെളുത്തുള്ളിയുടെ തോല് ഉപയോഗിച്ച് നിമിച്ചു എടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ഉഗ്രൻ റെമഡി ആണ് ഇത് വളരെ നല്ല ഒരു ഗുണം തന്നെ ആണ് ഇത് , മുടി വേരോടെ കറുപ്പിക്കാൻ ഇത് സഹായിക്കും , നര എന്ന പ്രശനം മറക്കാം ഈ ഒരു വിദ്യ നമ്മളുടെ തലയിൽ പരീക്ഷിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *