ഗ്രാമ്പു കൊണ്ട് കഫക്കെട്ടും ചുമയും കഫവും ഉരുക്കി കളയാം

ഇന്നത് കാലത്തു പലർക്കും ഉണ്ടാകുന്ന അസുഖങ്ങളിൽ പ്രധാനിയാണ് തൊണ്ടവേദനയും കഫക്കെട്ടുമെല്ലാം. പലതരം പരീക്ഷണങ്ങളിലൂടെ ഇവയെ അകറ്റാനായി നമ്മൾ ശ്രമിക്കാറുണ്ട്. ഏറ്റവുമൊടുവിൽ ആണ് പലപ്പോഴും പലരും ഡോക്ടറുടെ സഹായം പോലും തേടാറ്. അതിന് കാരണം ഇവ അകറ്റാനായി നമ്മൾ പാരമ്പര്യമായ ശീലിച്ച പോകുന്ന ചില വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ ആണ്. എന്നാൽ ചിലർക്ക് അത് മതിയാകാതെ വരും. അസഹ്യമായ തൊണ്ടവേദനയും കുത്തി കുത്തിയുള്ള ചുമയും എല്ലാം അവരെ അസ്വസ്ഥപ്പെടുത്തി കൊണ്ടേയിരിക്കും. അത്തരക്കാർക്ക് വീട്ടിൽ ചെയ്യാൻ പറ്റുന്ന എളുപ്പത്തിൽ ഈ വേദനയെ മറികടക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ടിപ്പും ആയിട്ടാണ് ഇന്ന് ഞങ്ങൾ വന്നിരിക്കുന്നത്. വളരെ നല്ല ഒരു റിസൾട്ട് തന്നെ ആണ് ഇത് കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ലഭിക്കുന്നത് , കഫം ഉരുക്കി പോവുകയും ചെയ്യും ,

ഗ്രാമ്പു ഇട്ട വെള്ളം കുടിച്ചാൽ നിരവധി ആരോഗ്യപ്രശ്‌നങ്ങൾക്കുള്ള പ്രതിവിധിയാണ് ഗ്രാമ്പു. ഗ്രാമ്പുവിൽ ഫൈബർ, വിറ്റാമിൻ, പൊട്ടാഷ്യം എന്നിവ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട്. ഭക്ഷണത്തിന് രുചി നൽകാൻ മാത്രമല്ല ഗ്രാമ്പു ഉപയോഗിക്കുന്നത്. ഏറെ ആരോഗ്യഗുണവും അതിനുണ്ട്. ദിവസവും ഭക്ഷണം കഴിച്ച ശേഷം രണ്ടോ മൂന്നോ ഗ്രാമ്പു കഴിക്കുന്നത് അസിഡിറ്റി തടയാൻ വളരെ നല്ലതാണ്. സ്ഥിരമായി വരുന്ന ജലദോഷം, വിട്ടുമാറാത്ത ചുമ എന്നിവ അകറ്റാനും ഗ്രാമ്പു കഴിക്കുന്നത് ഏറെ ഗുണം ചെയ്യുമെന്നാണ് പറയുന്നു , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *