|കിഡ്നി സ്റ്റോൺ അലിയിച്ചു കളയാം ഈ ഔഷധ ഒറ്റമൂലി

നമ്മൾ വെള്ളം കുടിക്കുന്നതിന്റെ അഭാവം മൂലം ശരീരത്തിൽ വളരെ അധികം ദോഷങ്ങൾ സംഭവിക്കും എന്ന് കേട്ടിട്ടുണ്ട്. അത്തരത്തിൽ വളരെ വലിയ തോതിൽ നിങ്ങളെ ബാധിക്കുന്ന ഒരു അസുഖം ആണ് കിഡ്‌നി സ്റ്റോൺ അഥവാ മൂത്രത്തിൽ കല്ല്. പലരെയും വളരെ അധികം അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശനമാണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ല്. ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുണ്ടാകുന്ന ജലാംശത്തിന്റെ കുറവുമൂലം സംഭവിക്കാം. ചെറിയവരിലും പ്രായമായവരിലും ഒരുപോലെ ഇത് കണ്ടുവരുന്നുണ്ട്. വയറിനു അടിഭാഗത്തു ഉണ്ടാകുന്ന ഈ വേദന വളരെയധികം കഠിനമാണ്. ശരീരവും മനസും ആരോഗ്യം ആയി ഇരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ആയിരിക്കും നമ്മളിൽ പലരും എന്നാൽ പലർക്കും ശാരീരികമായ ചില ബുദ്ധിമുട്ടുളള ഉള്ളവർ ആണ് എന്നാൽ അങ്ങിനെ ഒരു പ്രശനം ആണ് മൂത്രത്തിൽ കല്ല് ,

എന്നാൽ ഇത് നമ്മളെ വലിയ രീതിയിൽ അലട്ടുന്ന ഒരു പ്രശനം ആണ് , എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് ഇത് പ്രകൃതിദത്തം ആയ രീതിയിൽ നമ്മൾക്ക് മാറ്റി എടുക്കാനും കഴിയും , ആയുർവേദ രീതിയിൽ തന്നെ ആണ് ഈ ഔഷധ വിദ്യ , വളരെ ഗുണം ചെയുകയും ചെയ്യും , ആഹാര രീതിയിലും നമ്മൾ വളരെ അതികം മാറ്റം വരുത്തേണ്ടത് ഉണ്ട് , കല്ലുരുക്കി , തുളസി , വായന ഇല , കുടങ്ങൽ . എന്നിവ എല്ലാം വെച്ച് നിർമിച്ചു എടുക്കാൻ കഴിയുന്ന ഒരു ആയുർവേദ മരുന്ന് ആണ് ഇത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *