സാങ്കേതികവിദ്യകൾ നിറഞ്ഞ ഗതാഗത സംവിധാനം കണ്ടോ

റോഡപകടങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വാർത്തകളാണ് പത്രങ്ങളിൽ നിറയുന്നത്. അതിനാൽ ഇത് അവസാനിപ്പിക്കാൻ, പല രാജ്യങ്ങളും നിരവധി സാങ്കേതികവിദ്യകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നു. ട്രക്ക് അപകടങ്ങൾ, തൽക്ഷണ ക്രോസ്‌വാക്കുകൾ, ഡ്രൈവിംഗ് വഴി റോഡ് നന്നാക്കാൻ കഴിയുന്ന പുതിയ റോഡ് റിപ്പയർ സാങ്കേതികവിദ്യ, ട്രാഫിക് നിയന്ത്രിക്കുന്ന ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാഫിക് തടസ്സങ്ങൾ, ഡ്രൈവിംഗ് വഴി കാറുകൾ ചാർജ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന വൈദ്യുതീകരിച്ച റോഡുകൾ, അപകടങ്ങളെക്കുറിച്ച് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്ന ഇന്ത്യയിലെ റെസ്‌ക്യൂ റഡാറുകൾ തുടങ്ങിയവയെ പ്രതിരോധിക്കുന്ന ഡ്രാഗ്നെറ്റ് സുരക്ഷാ സംവിധാനം. ഇന്നത്തെ കാലത്തു പല രാജ്യങ്ങളും മികച്ച ഒരു ഗതാഗത സംവിധാനം തന്നെ ആണ് നിലനിർത്തും കൊണ്ട് പോവുന്നത് ,

എന്നാൽ നമ്മളെ അല്ബുധപെടുത്തുന്ന റോഡുകളും വിസ്മയിപ്പിക്കുന്ന റോഡ്‌സുരക്ഷകളും ആണ് ഉള്ളത് എന്നാൽ ഇന്ത്യയിൽ മാത്രം നല്ല റോഡുകൾ ഇല്ല എന്നത് തന്നെ ആണ് എടുത്തു പറയേണ്ട ഒരു കാര്യം എന്നാൽ മറ്റു രാജ്യങ്ങളിൽ റോഡുകൾ വളരെ അതികം ഉപകാരം ഉള്ളതും ആധുനിക വിദ്യ ഉപയോഗിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നതും ആണ് വളരെ സുരക്ഷിതർ ആയി വാഹനം ഓടിക്കാൻ കഴിയുന്നതും ആണ് റോഡുകൾ , കുഴികൾ ഇല്ലാത്തതും വളരെ മികച്ച രീതിയിൽ തന്നെ ആണ് അവിടെ ഉള്ള റോഡുകളുടെ നിർമാണം എന്നാൽ അങ്ങിനെ ഉള്ള റോഡുകളെ കുറിച്ചുള്ള വീഡിയോ ആണ് ഇത് കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *