കറുപ്പായിരുന്നാലും ശരീരം നിറം വയ്ക്കും ഇത് തേച്ചാൽ

മുഖ സൗന്ദര്യം എന്നും എല്ലാവരും ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു കാര്യം ആണ് , എന്നാൽ അത് നല്ല രീതിയിൽ നില നിർത്തി കൊണ്ട് പോവാൻ വളരെ പ്രയാസം ആണ് മുഖത്തെ കറുത്ത പാടുകൾ എല്ലാം നമ്മളെ വലിയ രീതിയിൽ അലട്ടുന്ന ഒന്ന് തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ അത് എല്ലാം മാറ്റി എടുക്കാനുള്ള വഴികളും ഉണ്ട് , വരണ്ട ചർമത്തിന് മിനുക്കം നൽകി ബ്ലീച്ചിംഗ് ഇഫക്ട് നൽകുന്ന ഒരു പ്രത്യേക മിശ്രിതം നമുക്കു വീട്ടിൽ തന്നെ തയ്യാറാക്കി ഉപയോഗിയ്ക്കാൻ സാധിയ്ക്കും എന്നാൽ ഒരൊറ്റ യൂസിൽ നിറം വയ്ക്കും മുഖത്തെ പാടുകളും ചുളിവുകളും നിങ്ങളുടെ മുഖത്തെ പാടുകളും കുത്തുകളും ഒക്കെ മാറി നല്ല രീതിയിൽ മുഖം നിറം വയ്ക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഉള്ള ഒരു അടിപൊളി ഫേസ് പാക്ക് ആണ് ഇതിലൂടെ പരിചയ പെടാൻ പോകുന്നത്. മുഖം നല്ല പോലെ വെളുത്തു നല്ല ചർമ്മ കാന്തി വീണ്ടെടുക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കാത്തവർ ആയി ആരും ഉണ്ടാകില്ല.

എല്ലാവര്ക്കും ഉള്ള ഒരു ആഗ്രഹം തന്നെ ആണ് മറ്റുള്ളവരെക്കാൾ നല്ല പോലെ മുഖം വെളുത്തു നടക്കണം എന്നൊക്കെ. എന്നാൽ നമ്മൾക്ക് വീട്ടിൽ തന്നെ നമ്മളുടെ മുഖം നിറം വർധിപ്പിക്കാൻ ഉള്ള ഒരു ഒറ്റമൂലി തന്നെ ആണ് ഇത് ഓറഞ്ച് തൊലി , ഗ്രീൻ ടി , മുൾത്താണിമിറ്റി , എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ മുഖം മിനുക്കം , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *