ശരീരത്തിലെ കഫം മലത്തിലൂടെ അലിയിച്ചു കളയാം ഈ വെള്ളം

ഇന്നത്തെ കാലത്തു അസുഖങ്ങൾ വരാത്തവർ ആയി ആരും തന്നെ ഇല്ല , എന്നാൽ പലർക്കും ഇന്ന് കണ്ടു വരുന്ന ഒരു പ്രധാന പ്രശനം ആണ് കഫക്കെട്ട് കുഞ്ഞുങ്ങളെ മുതൽ മുതിർന്നവരെ വരെ പലപ്പോഴും അലട്ടുന്ന രോഗാവസ്ഥയാണ്. ആയുർവേദ പ്രകാരം വാതം, പിത്തം, കഫം തുടങ്ങിയ മൂന്നവസ്ഥകളാണ് എല്ലാ രോഗങ്ങൾക്കും കാരണമാകുന്നത്. കഫക്കെട്ട് തലയിലും നെഞ്ചിലുമുണ്ടാകാം. ഇത് വേണ്ട രീതിയിൽ ചികിത്സിച്ചു മാറ്റിയില്ലെങ്കിൽ അണുബാധയിലേയ്ക്കു വഴി തെളിയ്ക്കാം. ജലദോഷം പോലുള്ള അവസ്ഥകൾ വരുമ്പോൾ കഫക്കെട്ട് വരുന്നത് സർവ്വ സാധാരണയാണ്. ഇതിനായി പലപ്പോഴും പലരും ആശ്രയിക്കാറ് ആന്റിബയോട്ടിക് മരുന്നുകളാണ്

എന്നാൽ ഇവയുടെ സ്ഥിരം ഉപയോഗവും അടിക്കടിയുളള ഉപയോഗവുമെല്ലാം തന്നെ മറ്റു പ്രശ്‌നങ്ങൾക്കു വഴി വയ്ക്കും കഫക്കെട്ടിന് പ്രയോഗിയ്ക്കാവുന്ന പ്രകൃതിദത്ത മരുന്നുകൾ ധാരാളമുണ്ട്. നാടൻ കൂട്ടുകൾ ഉപയോഗിച്ചു തയ്യാറാക്കാവുന്ന മരുന്നുകളാണ് ഇവ , പ്രകൃതിദത്തം ആയ രീതിയിൽ തന്നെ നമ്മൾക്ക് ഈ പ്രശനം ഇല്ലാതാക്കാനും കഴിയും വളരെ നല്ല ഒരു ഗുണം തന്നെ അണ്ഇത് ഉപയോഗിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഉണ്ടാവുന്നത് , മുരിങ്ങ ഇല ,വെളുത്തുള്ളി എന്നിവ കൊണ്ട് നമ്മൾക്ക് നമ്മളുടെ തലയിലെയും നെഞ്ചിലെയും കഫം മലത്തിലൂടെ അലിയിച്ചു കളയാം ,കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക ,

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *