പല്ലിലെ കറ ഒറ്റ മരുന്നിൽ ആശ്വാസം ലഭിക്കും

പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് പല്ലിൽ കറയുണ്ടാകുന്നത്. പല്ലിൽ കറവരുന്നതിന്റെ പ്രധാനകാരണങ്ങളിലൊന്ന് സി​ഗരറ്റിന്റെ ഉപയോ​ഗമാണ്. പല്ലിലെ കറ മാറ്റാൻ ആറ് മാസത്തിലൊരിക്കല്ലെങ്കിലും പല്ല് വൃത്തിയാക്കേണ്ടത് വളരെ അത്യാവശ്യമാണ്. പല്ലിലെ കറ നമ്മളെ വലിയ രീതിയിൽ അലട്ടുകയും ചെയ്യും ഇത് എല്ലാവർക്കും ഒരു അസ്വസ്ഥയാത്ത തന്നെ ആണ് , എന്നാൽ പല വഴികൾ നോക്കിയിട്ടും പല്ലിലെ കറ നീക്കാൻ നമ്മൾ പല വഴികൾ നോക്കിയിട്ടും അത് നടക്കാതെ വരുകയും ചെയ്യും എന്നാൽ നമുക് വീട്ടിൽ ഇരുന്നു തന്നെ നമ്മളുടെ പല്ലിലെ കറ നീക്കം ചെയ്യാൻ ഉള്ള ഒരു വിദ്യ തന്നെ ആണ് ഇതിൽ ,

പല്ലിലെ കറ മാറ്റാൻ ഏറ്റവും മികച്ചതാണ് ഉപ്പും നാരങ്ങയും. നാരങ്ങ നീരിൽ അൽപം ഉപ്പ് ചേർത്ത് പല്ല് തേയ്ക്കുന്നത് കറ മാറ്റാൻ സഹായിക്കും. ഇത് ഒരാഴ്ച്ച കൊണ്ട് തന്നെ പല്ലിലെ കറയെ ഇല്ലാതാക്കുന്നു. പാർശ്വഫലങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലാതെ പല്ലിന്റെ ആരോഗ്യത്തിന് സഹായിക്കുന്ന മാർഗ്ഗങ്ങളിൽ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണ് ഉപ്പും നാരങ്ങ നീരും. എന്നാൽ അതുമാത്രം അല്ല ,നാരങ്ങാ നീരും ഉപ്പും , തുളസി , എന്നിവ ഉപയോഗിച്ചും നമ്മളുടെ കറ നീക്കാൻ സാധിക്കും , വളരെ നല്ല ഒരു ഗുണം തന്നെ ആണ് ഇത് നമ്മൾക്ക് ചെയുന്നത് , കൂടുതൽ അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *